Ngân hàng quân đội bắt khám sức khoẻ tổng quát khi nộp hồ sơ. Bác nào ơ sài gòn, chỉ mình chỗ khám với

Làm cib sẽ có tương lai hơn SME, làm kinh nghiệm 2-3 năm là có thể deal lương tầm 20 củ trở lên ở các ngân hàng khác rồi. Lương của Cib level 1 cũng ngang SME level 2 rồi :)

bạn huynguyen nói không sai nhưng cái chính là chuyên môn và khả năng mình như thế nào?
nếu trình mình không tới mà nhận công việc cib về lâu dài sếp thấy bản thân cán bộ đó không đủ trình để quản lý khách hàng thì sếp cũng nói nhân viên đó chuyển công tác đi chỗ khác hoặc chính người đó quá nản do công việc vượt quá trình độ để rồi tự xin nghỉ....
mình từng công tác một thời gian tại ngân hàng nông nghiệp và làm tín dụng 4 năm rồi, quản lý khá nhiều khách hàng lớn nhưng cảm thấy cho vay nhiều thì rủi ro nhiều thôi, quản lý những món vay lớn chả sung sướng gì đâu... sau này mình chỉ mong có công việc ổn định, ít rủi ro hơn, đỡ nặng đầu hơn thôi, bản thân mình chả ham hố gì quản lý mấy công ty vay lớn cả mặc dù mình hoàn toàn có thể làm được việc đó.

bạn cứ tới trung tâm hòa hảo, bảo là em muốn khám sức khỏe để bổ sung hồ sơ đi làm, khám sức khỏe theo thông tư 14 gì đó là được. Chắc cũng mất cả ngày đấy, còn chờ lấy kết quả thử máu nữa nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên