MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CÓ BẠN NÀO PV QUA 2 VÒNG XONG RỒI VÀ ĐI NỘP HỒ SƠ HÔM 30/05 ĐỂ HOÀN THIỆN KO?
CÁC BẠN ĐÃ NHẬN ĐƯỢC MAIL LỊCH HỌC VÀ ĐỊA ĐIỂM HỌC CHƯA??NẾU HỌC THÌ HỌ CHO HỌC Ở ĐÂU CÁC BẠN NHỈ??
NẾU CHỈ ĐƯỢC HUY ĐỘNG M1 THÌ QUẢ RẤT KHÓ.BÊN STANDAR CHARTERED NGHE NÓI HỌ HUY ĐỘNG 12% KO KỲ HẠN RỒI MÀ MÌNH 8-10%.HUY ĐỘNG TIẾT KIỆM LIỆU CÓ TÍNH ĐIỂM KO NHỈ????
cảm ơn bạn nào trả lời giùm mình nhé!!!!^^
MSB thường training ở 71 Hai Bà Trưng ( PDG MSB Hà Nội ) b ạ!
Tớ nghe nói là từ tháng này MSB có thêm sản phẩm khác để sale, chứ ko chỉ riêng huy động từ M1 đâu :D còn cụ thể ntn thì ko rõ lắm, chỉ nghe đồn vậy thôi
Standard Chartered Bank đang huy động E-saver, không kỳ hạn 12%, với bất cứ khoản tiền nào :D tớ cũng đang dùng E-saver :D
M1 nếu số dư hàng tháng ko đạt 20tr thì sẽ mất phí 55k
E-saver cũng vậy, ko đạt số dư tối thiểu thì sẽ mất phí 100k

Cảm ơn Hinnie nhé, em giải đáp rất nhiều cho các bạn ứng viên. Phòng tuyển dụng MSB nợ em một lời cảm ơn đấy ;)

Thứ 2 mình đi PV vòng 2. Ai có kinh nghiệm j bảo mình với. Thanks nhiều.
Mình đi PV vòng 1 thấy rất thoải mái và vui vẻ nên rất lo không bít vòng 2 có khoai không? (-.-)

Có ai đi train ngày 6/6 tại 407 Tô Hiến Thành, Q10. HCM không nhỉ. Vị trí huy động vốn á.
Nghe các tiền bối đi trước thì coi bộ vị trí này rất là khó nuốt. Không biết sao :( Hix

có ai tham gia pv CVQHKH ngày mai ko??( 8/6) tớ không được thông báo chính xác giờ, check mail mà ko thấy thư đâu :((

Bạn hinie1988 ơi, c khá rành về Maritime ấy nhỉ? hì, t sắp tham dự phỏng vấn vòng 2 vị trí CVQHKH cá nhân tại Maritime, c có kinh nghiệm hay lời khuyên nào dành cho tụi t ko? cảm ơn c nhiều nhé!

cậu ơi có số của phòng nhân sự ko?? tớ lỡ tay xóa mất số đt liên lạc rồi :((

anh hưng ơi, cho em hỏi : MSB tổ chức nộp hsơ ở trường em, em đã đăng kí thì sau đó có 1 chị ở MSB gọi đến bảo em lên web của nh down bản excel thông tin ứng viên về điền đầy đủ thông tin gửi vào mail của ngân hàng để gọi đi thi nhưng em lên web của ngân hàng thì ko thấy hiện link để down thông tin ứng viên , hic, em kích vào link anh gửi ở đây cũng vẫn bị lỗi ko down đc. anh có thể tìm giúp bản excel thông tin ứng viên ko à, cảm ơn anh rất nhiều.

Bạn hinie1988 ơi, c khá rành về Maritime ấy nhỉ? hì, t sắp tham dự phỏng vấn vòng 2 vị trí CVQHKH cá nhân tại Maritime, c có kinh nghiệm hay lời khuyên nào dành cho tụi t ko? cảm ơn c nhiều nhé!
tớ ko rành về MSB đâu, có một thời gian tớ cũng làm CV QHKH, nhg tớ xin nghỉ vì lí do gia đình :) thời gian tớ làm ở MSB ko nhiều, cũng chỉ biết một khía cạnh nào đó thôi, kinh nghiệm và lời khuyên thì tớ ko dám hứa, nhg nếu giúp đc gì thì tớ sẽ giúp :D

Không biết có ai tham gia 2 vòng phỏng vấn (vòng 1 27.5 , vòng 2 31.5 ) , trúng tuyển và nộp hồ sơ gốc ngày 2.6 hay không?mình đã nộp hồ sơ trúng tuyển ngày 2.6 sao không thấy ngân hàng thông báo chính thức ngày đi làm nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin