MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh check giúp em, sao không download được hồ sơ dự tuyển ( mẫu điền thông tin có dán ảnh) của maritimebank??

Hôm nay em đi pvan lần 1 vị trí này nè. Chả biết thế nào mà chị phỏng vấn hỏi em tên, ngày sinh, nơi sinh, thành phần gd rùi giới thiệu bản thân và bảo sau 1 tuần có tbao trên mail. Hik Hik là sao nhỉ? Cực kỳ nhanh ý, em ngồi còn chưa nóng chỗ, trả lời cũng lưu loát, tự tin. Pass hay Fail vậy các anh chị?

cho mình hỏi với...nộp hồ sơ ở hội sở hay gửi qua mail,mình gửi qua mail toàn ko được

Có ai được gọi đi pv vòng 2 tại tầng M ngày 20/6 không? mình nhận được tin nhắn lại ko nhận được mail, buổi sáng hay buổi chiều vậy cả nhà :(

chào mọi người!
em vừa tham dự pv vòng 2 ngày 3/6 ở Maritime Bank Hải Phòng, ko biết có anh chị hay bạn nào nhận được kết quả pv chưa?họ hẹn 1 tuần có kết quả mà?em gọi điện hỏi thì bảo gửi mail, em mail cho chị Lê Hoài Thu mà ko thấy trả lời.có ai có thông tin giúp em với?em cảm ơn nhiều!

Gửi qua mail đó bạn. Trên trang web của MSB có phần ứng tuyển ngay bên cạnh vị trí ứng tuyển đấy. MSB chỉ nhận hồ sơ qua email thì phải, mà mình thấy nộp qua mail cũng tiện mà

dạo này mình thấy tụi bạn mình bảo toàn nhận được tin nhắn tham dự phỏng vấn tại tầng 4-88 Láng Hạ mà chả có thời gian phỏng vấn gì cả gì cả? Họ kêu xem chi tiết trong mail hoặc gọi điện số 04.37718989/8138 nhưng xem mail thì không thấy có mail gửi đến, gọi điện thì cũng chả được. Mình ở tận dưới Hải Phòng lặn lội lên Hà Nội rồi không được phỏng vấn thì oải quá. Không biết MSB làm ăn kiểu gì nữa!!!!!!!!!!!Bản thân mình cũng đã phỏng vấn 2 vòng rồi, đang dài cổ chờ đây, không biết có như tình trạng tụi bạn mình không nữa. Chán quá đi thôi

Hôm nọ mình vừa đi phỏng vấn vòng 1, cũng tương tự như bạn nhưng có thêm 1 câu là có một công việc thú vị nhưng lương thấp và một công việc nhàm chán nhưng lương cao gấp đôi. Mình đã chọn công việc thú vị và giải thích mình nghĩ là rất ổn và trôi chảy, chị phỏng vấn cười rất tươi bảo OK. Mình cảm thấy rất vui vì chưa bao giờ đi phỏng vấn lại trôi chảy và nhanh gọn như vậy. Và hôm qua mình đã nhận được mail báo là : Kết quả : CHƯA ĐẠT . HUHUHU Sao tại lại như thế???? Em buồn quá anh ơi huhuhu
=((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất