MSB Maritime Bank tuyển dụng CV QHKH Cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh [31.10.2012]

Nộp mail lúc 2h30ph mà đến 5h30ph đã nhận được tin nhắn bảo ngày mai đi pv CV QHKH...híc....ko biết là sẽ pv cái gì
nữa đây

Mình cũng vừa được Maritime bank mời đi tham dự phỏng vấn vòng 1 cho vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân ngày 25/10 – 10h25, tầng 44, 88 láng hạ. Có ai đi cùng không vậy ?
Mà nghe các bạn nói nó áp lực huy động vốn, sợ quá! 3tỷ/1 tháng . ặc ặc, nếu không được thì đuổi việc à ? *_*

m cũng vừa nhận đc tin nhắn và mail hẹn 26/10, hixhix. NH này nhiều tai tiếng, nhưng cứ đi cho biết các bạn à. Cái gì cũng phải thử thoai. Đến lúc kinh nghiệm thi đầy mình, kiu j chẳng trúng 1 cái nhỉ

Mình ứng tuyển cả CA- chuyên viên tư vấn khách hàng cá nhân và SA- Chuyên viên quan hệ KH cá nhân thì có mỗi SA gọi.
Mà mail gửi mời thì ghi là " nhân viên tư vấn bán hàng "...không hiểu thế nào *_*, xong mình reply xác nhận thì nhận được thư trả lời thông báo và file đính kèm thông tin ứng viên, bắt in ra - điền vào - và mang đến khi PV. Các bạn thế nào?

tớ cũng mới nhận được mail chiều qua.Đang băn khoăn không biết nên đi hay không,thấy bạn bè ngăn cản nhiều quá,vị trí này "vắt chanh bỏ vỏ",sợ ko đủ chỉ tiêu nó cũng ko trả lương cho 2tr2 hàng tháng đâu.hjc.Mà cái bản file đính kèm bắt điền vào và in ra sao mà chuối thế.Chốt lại nó chỉ hỏi xem nhà mình có nhiều tiền hay ko (nhà bạn đang ở là nhà loại gì,có thuộc quyền sở hữu không,bạn đang đi xe gì,đời bao nhiêu,trung bình 1 tháng bạn tiêu hết bao nhiêu tiền điện thoại..........) Toàn hỏi kiểu con nhà đại gia,nản.haizzzzzzzz

nản vậy sao các bác???
mình cũng có mail mà ko biết đi hay nghỉ???
Chứ cứ huy động suốt thì chán bỏ xừ !!!

MSB thông báo chiều nay đi pv vòng 2 NV tư vấn bán hàng, mình quyết định không đi vì mình đang ở quê, tiếc tiền xăng xe nữa...bạn mình đi làm ở đấy rùi. 2,2tr/tháng, huy động 3 tỷ tiền gửi tiết kiệm và 500 triệu tiền gửi thanh toán
(ATM)í...sợ lun...mà đi làm cũng bùn cười. 10h sáng đến điểm danh rùi về, 4 rưỡi chiều lại đến điểm danh rùi về...hic

Vừa nhận mail trúng tuyển mà ko biết nên đi làm ko đây? :(

- - - Updated - - -

mà sao mình phỏng vấn có 1 lần mà, làm gì có lần 2?

Mình cũng phỏng vấn có 1 lần là gọi rồi. Mà các bạn cho hỏi vị trí này ko phải làm toàn thời gian cố định tại ngân hàng à? Không có chỗ ngồi làm việc tại ngân hàng à? Cám ơn các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên