MSB Maritime Bank tuyển dụng CV QHKH Cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh [31.10.2012]

haha, nếu không nhầm thì cái này lương cứng 2tr2 rồi ăn theo sản phẩm. Nản! 3 tỷ một tháng đối với dân ngoại tỉnh thì huy động thế quái nào được, :((

haha, nếu không nhầm thì cái này lương cứng 2tr2 rồi ăn theo sản phẩm. Nản! 3 tỷ một tháng đối với dân ngoại tỉnh thì huy động thế quái nào được, :((
chuẩn luôn đó bạn mà chỉ tiêu ko chỉ 3 tỷ đâu mới vào tầm 4 5 tỷ tiền gửi với 4 500tr tiền trong thẻ đó :))
xong nó còn bắt bán cả bảo hiểm nữa. mình làm đc hơn tháng chán té sang VP cũng vị trí này đang đi học mà thấy khá khẩm hơn nh đấy

Công việc này ko cần bằng to tác gì đâu, đi vào phỏng vấn người ta hỏi em có năng động ko? em hãy kể ra vài dẫn chứng để chứng tỏ em là người năng động? hồi học ĐH em có đi mùa hè xanh hay đi làm thêm ko? bạn mà trả lời KHÔNG tất cả thì rớt chắc rồi đó :D

Mình ở HCM mới phỏng vấn cách đây 3 hôm, trước đó 1 tuần là thi trắc nghiệm trên máy tính (22 câu cũng khá dễ, gồm khoảng 2 câu logic, 2 câu tiếng Anh, còn lại là nghiệp vụ)
nói chung là qui trình nghiệp vụ, cách thức huy động vốn, các gói sản phẩm dịch vụ của MSB ... mình ôn rất kĩ. Nhưng bị 1 cái là hồi xưa học ĐH mình chẳng tham gia phong trào cũng như đi làm thêm gì cả :D lúc người ta hỏi thì mình bối rối .... thế là tạch :D

Share cho các bạn 1 số câu hỏi mình đã sưu tầm biên soạn chuẩn bị trước khi đi phỏng vấn (tiếc là mặc dù chuẩn bị kĩ nhưng vẫn rớt :( ).

Hix , kĩ thế này mà còn out á . hay là cần pải nêu luôn lương là bao nhiêu nữa nhỉ???

Cái vị trí này. Mòi mình vào mình cũng không làm chứ chưa nói gì đến thi tuyển :))
Kiểu vắt chanh bỏ vỏ, phát triển thì nhanh nhưng rồi bền được bao lâu ~:>

Cái vị trí này. Mòi mình vào mình cũng không làm chứ chưa nói gì đến thi tuyển :))
Kiểu vắt chanh bỏ vỏ, phát triển thì nhanh nhưng rồi bền được bao lâu ~:>

Mình cũng thấy thế, kiểu đi làm này gần như là lấy tiền của nhà, họ hàng thân quen gửi vào để giữ đc chân thoai, ko bền lâu đc :D

bạn nào có ý định tham gia ứng tuyển thì chuẩn bị làm tư tưởng với gia đình ủng hộ 300triệu để ở tai khoản thẻ để mình tự trả lương cho mình còn huy động gui tiết kiệm thì 3tỷ/tháng nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên