Lương Tín dụng tại các NHTM 2012

Tùy vùng miền và vị trí.Mình làm cá nhân TPHCM huy động 700tr hàng tháng, giải ngân 1,3 tỷ.Có thể bù qua lại nếu thiếu.
Cũng tương đối nhỉ? Bạn làm chức danh là chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân ah, đang tính chuyển qua Tech, mà k bik có đúng như bạn nói k? Lương bạn nói là 6tr ah (bao gồm phụ cấp luôn sao bạn)

Mình có bà chị mới tốt nghiệp vào làm Sacombank được tháng đầu đã 5 triệu rồi, vài tháng sau là lên 7 triệu rồi, số liệu chắc chưa chính xác lắm

Theo mình thì lương 1 chuyên viên ngân hàng bây giờ nên dao động khoảng 9-10tr/tháng (đã trừ BHYT-BHXH-BHTN-THUẾ) vì khối lượng công việc khá nhiều làm quá giờ là chuyện bình thường .... chứ có 5-6 tr/tháng mà bắt người ta đổ hết công sức, thời gian, chất xám cho công việc thì coi bộ hơi bất công và mang tính chất bóc lột quá.

Theo mình thì lương 1 chuyên viên ngân hàng bây giờ nên dao động khoảng 9-10tr/tháng (đã trừ BHYT-BHXH-BHTN-THUẾ) vì khối lượng công việc khá nhiều làm quá giờ là chuyện bình thường .... chứ có 5-6 tr/tháng mà bắt người ta đổ hết công sức, thời gian, chất xám cho công việc thì coi bộ hơi bất công và mang tính chất bóc lột quá.

Thì đó là mức của Viet Capital mình đó. Dành cho Chuyên Viên có kinh nghiệm cũng tầm 8.5 tr

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên