Lương Tín dụng tại các NHTM 2012

Năm nay tình hình kinh tế khó khăn, lương thấp lắm các nàng,các chàng ạ. Ở ngoài ai cũng bảo lương cao, nhưng còn lâu mới cao được như thế.
Baovietbank: CVQHKH: 5,8tr ( bao gồm ăn trưa, đt, xăng xe), GDV mới vào 3,5tr, 1 năm đc 4tr
ACB: PFC: 7,5tr (chính thức), VPbank: 7tr (KHCN), SHB: KHCN: 8tr

Universal Banker ở Citibank là 8 triệu hợp đồng ký theo tổng thu nhập (gross income). Dân văn phòng Citi có đi sớm về muộn cũng không thêm tiền overtime. Lúc đầu hý hửng nghe bảo over tính 150% lương thì còn đỡ tủi vì thường xuyên 8h sáng đi 8h sáng về, ngày 11 tiếng làm việc không có lúc nào lướt nét đọc báo được, rồi nhìn cái hợp đồng là gross mà :-s Còn Banker thường xuyên ra ngoài thì mình không biết thưởng kinh doanh thế nào.

Nhân viên chính thức mỗi năm được membership ở spa nào đó, cấp cao phó trưởng phòng, trưởng phòng trở lên có Blackberry và sim Vina gọi công vụ, thẻ Taxi Mai Linh và thi thoảng vào Nam training 2, 3 hôm.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
nhà mình bác nào có thông tin về ngân hàng standard chartered, làm ơn cho em biết với, em đang muốn tìm hiểu về nó quá, tìm trên mạng thông tin nó cũng chung chung thôi, em muốn nghe chính những nhân viên ngân hàng nói về nó cơ. Bác nào biết có thể cho e xin thông tin về nó với ạ.

Mức trên là mức lương cứng theo tháng nhận được!!! Còn tiền thưởng trong năm, nếu cộng lại, bình quân tháng thì sẽ cao hơn mức đó!!! Thông thường là = 2 lần.
Lậu là 1 loại bệnh, nó cũng tương tự như Giang mai, do đó, ai có gan, mạo hiểm, thì cứ tham gia cho biết, lậu, giang mai thế nào. Anh nào đủ sức đề kháng vượt qua thì ok, anh nào ko đủ sức thì tèo!!! Nói chung, lậu hay giang mai đều rủi ro cao, mà nguyên tắc dân tài chính là : Rủi ro tỷ lệ thuận với Lậu!!!

vietinbank lương phụ thuộc theo từng chi nhánh nữa nhé. Chi nhánh mình thì thử việc được tầm 5 triệu, chính thức thì 7,8 triệu

update OceanBank nhá: Lương cứng 2-3tr phụ thuộc làm có đủ chỉ tiêu hay ko + phụ cấp 1,5tr + lương kd tính theo điểm bán. công việc thoải mái ko về muộn nhưng lương kd thì ...

Vietin giảm lương ghê quá!!! Làm thì 7-8 pm mới về mà đầu vào thì lại rất khó khăn mất hình tượng dần dần!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên