Lương Tín dụng tại các NHTM 2012

vietcombank mà lương 5,4tr thì nhất định là ko thể tin dc rùi.^:)^ anh chị mình cũng làm VCB, dù mình ko bít chính xác nhưng chắc chắn là ko thể thấp thế này... nghe chị mình bỉu lương của người mới với người cũ cũng không chênh lệch nhiều lắm đâu...nếu chênh lệnh nhiều thì chỉ giữa các cấp bậc với nhau thui

đơn giản thui, mình cứ nghĩ đi làm công ăn lương làm ra 10 đồng thì mình được họa may 2-3 đồng là xứng đáng rồi
như thế mới là đi làm thuê chứ
nếu mà làm thuê mà làm ra 10 đồng mình lấy 6 đồng thì hóa ra mình làm sếp rùi

chinh sach luong nay cua ban chac lau lem roi! jo hau het cac ngan hang nao cung co chinh sach luong phu troi ma...tinh tam tam ngoai luong thuc nhan + luong phu troi, m nghi la kha cao day.
cu the nhu HDB luong binh quan thuc nhan cung hon 10tr ui.

Cái này chắc là lương cứng thôi, Cơ quan nhà nước là 2.34 x 1050 x 85% ( thử việc ) . Còn dính đến TMCP thì có nhiều khoảng khác. TB thu nhập của cán bộ NHTM lớn như Viettinbank, bidv, .... thì lương ko dưới 10 tr ( nv chính thức mới đi làm ) đâu. Còn các lão làng thì toàn 15,16 triệu, TP thì hơn 20tr , GĐ và PGD thì ko biết vì nhiều khoản phụ cấp kèm theo

ko bít gì ngồi hóng các bác!
mà các bác cho e hỏi đó là lương thế còn lậu thì thế nào ạ?

Nhưng bên tech nghe đồn chém phí ác lắm mà. Nên Thu nhập thực chắc còn lớn hơn rất nhiều lần :)
Thu nhập net (lương + phụ cấp, còn ở tech thì đừng mơ đến thưởng)của 1 CVKH cá nhân ở tech nằm trong khoảng từ 5tr-8tr, tùy vào thời gian công tác và mức lương bạn deal với nhân sự lúc đầu (tuy nhiên, mức 8tr thì khá là hiếm ạ. Tech nổi tiếng là lương thấp, việc nặng, áp lực nhiều mà)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên