LienVietPostBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội Sở Hà Nội [10.05.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng chuẩn bị pv Giao dịch ngoại hối, thấy ghi là mang hồ sơ bản cứng đi, hic mà nhìn thời gian pv liên tục từ sáng đến chiều, họ không nghỉ trưa mới ác chứ

Có ai kinh nghiệm pv ở LVP rồi ? Mình chuẩn bị pv phòng KDNH ??? Share ít kinh nghiệm pv bạn ơi ???
Họ hỏi những gì vậy, hội đồng gồm bao nhiêu người ?

Mình pv ở Hội Sở. Hôm đó có 3 chị pv và 1 anh thư kí ghi chép. Thường thì tùy từng vị trí mà cách hỏi của người pv khác nhau. Có 1 chị hỏi là chủ yếu ( chắc là người quan trọng nhất)xoáy sâu và đặt câu hỏi rất nhanh, xem khả năng ứng phó của mình có nhanh nhạy ko, còn 2 chị mỗi chị hỏi thêm 1 câu ngoài lề nữa thôi.== Chúc bạn bình tĩnh tự tin đánh nhanh thắng nhanh nha ^^ Nên đọc thật kí CV và chuẩn bị những câu hỏi liên quan đến CV của mình.

các bạn trượt thi viết KDNH có nhận dc tn hay k??? mình tưởng là chỉ có người đỗ mới dc tbao nhỉ? mình nhận dc tn mà chẳng có tên trong danh sách. huhuhu

Mình không nhận được tin nhắn nhưng lại có tên trong danh sách. Thế chắc trượt thì mới nhắn tin rùi. :| . May mà lên đây thấy các bạn bàn tán sôi nổi.

có bạn nào cũng sắp đi phỏng vấn phát triển khách hàng và định chế tài chính không? thấy lo quá. không biết thế nào. mà lần trước thi viết đã không được nhắn tin hay call, lần này có tên đi phỏng vấn mà mình cũng không thấy được báo j là sao nhỉ?

Mọi người ơi! cho mình hỏi là khi đi phỏng vấn thì mình có cần mang bộ hồ sơ cứng đi ko? mình mới tốt nghiệp chưa có bảng điểm cũng chưa có bằng tốt nghiệp thì phải làm thế nào?

Cái ngân hàng này buồn cười ghê, nhưng thấy bảo đãi ngộ cũng tốt lắm, ai có thông tin gì ko??????

Mọi người ơi! cho mình hỏi là khi đi phỏng vấn thì mình có cần mang bộ hồ sơ cứng đi ko? mình mới tốt nghiệp chưa có bảng điểm cũng chưa có bằng tốt nghiệp thì phải làm thế nào?
trong danh sách lienviet gọi đi pv có nêu rõ là phải mang theo hồ sơ bản cứng mà, vậy là phải mang rồi. Bạn svhvnh-ha pv vị trí j thế, t cũng học hvnh sắp ra trường đot tới, trường đã có bảng điểm chính thức hay giấy chứng nhận tốt nghiệp đâu. Nhưng cứ chuẩn bị đầy đủ các hồ sơ còn lại, nếu đc tuyển lúc đó mình có thể bsung giấy tờ sau mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme