LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

Quá buồn với LV, tớ đc những 2 học bổng của bên NH này, đi hội thảo lần nào cũng hứa hẹn này nọ nhưng 3,4 lần nộp hồ sơ cũng cho tạch ngay từ đầu! Chúc các bạn thi tốt nhé!

Các bạn cho mình hỏi, mình nhận được tin nhắn thông báo xem lịch mà vào xem danh sách ko có tên mình là sao :-??

Bạn "phuonganhhan" ơi, khi c làm hồ sơ lần 2 thì có ghi vị trí đã ứng tuyển lần trước không? và phần mục đoạn dưới cùng đã từng dự thi ở LVPB có đánh dấu ko?
T có thi ở LVP 1 lần nhưng ko qua, lần sau làm hồ sơ nhưng ko đc ngay từ vòng hồ sơ, ko bit có phải do mình đã thi nên họ ko xét tiếp nữa ko nhỉ?

Hơ hơ, chưa hết hạn mà đã có danh sách! Lienviet ơi là lienviet? Hôm nay đang đinh nộp? hichic:((

mình ko ghi bạn ah, ko biết vì làm sao mà bị loai :-?? hay muốn cho những em 91 thử sức 1 chút :))

Bạn "phuonganhhan" ơi, khi c làm hồ sơ lần 2 thì có ghi vị trí đã ứng tuyển lần trước không? và phần mục đoạn dưới cùng đã từng dự thi ở LVPB có đánh dấu ko?
T có thi ở LVP 1 lần nhưng ko qua, lần sau làm hồ sơ nhưng ko đc ngay từ vòng hồ sơ, ko bit có phải do mình đã thi nên họ ko xét tiếp nữa ko nhỉ?
hay là vì gọi mình 2 lần mình ko đi, nên giờ ko cho đi nữa nhỉ :D

chưa hết hạn mà đã có danh sách sơ tuyển trên web rồi. Những ai ko có trong danh sách là bị loại đó :(
mình ko có, bùn ghê :"< , chẳng bít vì lý do gì nữa :((
Hay là tuyển chiều cao :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất