LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

mình nhận được tin nhắn nhưng ko có trong danh sách là sao nhỉ? Có ai biết chỉ giùm vs

nhận được tin nhắn nhưng không có tên mìnd, đáng nhẽ ngân hàng chỉ gửi tin nhắn cho những ai có trong danh sách thôi chứ :(, cũng không hiểu tieu chí tuyển như nào nữa, haizzz :(

Đi phỏng vấn sơ loại có cần mang theo giấy tờ gì ko hả mọi người? Hay chỉ cần mang CMT để người ta đối chiếu là được rồi :-?

hic, gần 200 người. Ghi là danh sách sơ loại ngoại hình!!! Chắc cần phải chuẩn bị kĩ khâu ngoại hình trước rùi. Có ai đã từng qua vòng này tại LienVietPostBank rùi thì chỉ giáo kinh nghiệm với ạ!!!

Xem trên trang của liên việt thì mai mới hết hạn cơ mà, sao đã có danh sách sơ loại từ hôm nay rồi :(( mình vừa nộp lluc chiều xong. buồn quá!!!

mình có tên rùi, nhưng ko bit pv ở đâu cả? Sao nh ko có y/c khi đi pv nhỉ?

Thời gian: Ngày 06/08/2013 (Chi tiết theo từng ứng viên)
Địa điểm: Phòng họp tầng 3, 109 Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, TP Hà Nội
Đây là thời gian và địa điểm đó bạn

- - - Updated - - -

Xem trên trang của liên việt thì mai mới hết hạn cơ mà, sao đã có danh sách sơ loại từ hôm nay rồi :(( mình vừa nộp lluc chiều xong. buồn quá!!!

Biết đâu, ngày mùng 6/8 không tìm được ứng viên có ngoại hình phù hợp thì lại xét tiếp. hi

Mà mình mới thấy LPB tuyển chuyên viên kế toán chi nhánh Cầu Giấy. Mình vừa nộp vị trí GDV rùi, giờ gửi thêm có được không nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên