LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ, CV tác nghiệp Bộ phận Tác nghiệp - Khối Nguồn vốn

Lần nào mình gửi cũng có mail phản hồi ngay mà.các bạn thử gửi lại xem sao.

Chẳng hiểu nữa. Thao tác bình thường, gửi bình thường và...không nhận được mail phản hồi .

Chắc là do mạng thôi Bạn ơi. Mình gửi thì có Email phản hồi ngay mà. Bạn kiên nhẫn gửi lại đi xem sao ?

ừ, mình cũng có mail phản hồi rồi, không biết khi nào mới có kết quả vòng hồ sơ nhỉ?

bạn Cacbon bao lâu thì nhận được mail phản hồi thế. Tớ gửi đi gửi lại đều chưa thấy gì cả. Mà cả nhà cho tớ hỏi chút là tiêu đề "đơn đăng ký dự tuyển" với tiêu đề email là giống nhau ah. Tại tớ thấy trên thông báo, 1 cái ghi là Họ tên ứng viên - Vị trí ứng tuyển - Nơi làm việc, cái kia chỉ là Vị trí ứng tuyển - Nơi đăng ký làm việc thôi, mà sao Ví dụ thì giống nhau hết ah. Hay tại tớ để khác nhau nên thư không được nhận nhỉ :/.

tớ cũng để 2 tiêu đề khác nhau mà, hơn 1 ngày sau là t có mail phản hồi rồi Meobeo00 ạ

tớ gửi từ hôm 26/4 ý, đến 27/4 thì có mail phản hồi, tớ cũng dùng gmail mà

Dear cả nhà, thứ sáu sẽ thi tuyển nghiệp vụ đối với vị trí Chuyên viên Quản lý vốn. Trong hôm nay các bạn trong shorrtlist sẽ được thông báo nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên