LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ, CV tác nghiệp Bộ phận Tác nghiệp - Khối Nguồn vốn

mọi người ơi cho t hỏi ngân hàng Liên Việt có trả lời email tự động không, t gửi email rồi mà chả thấy phản hồi gì là nhận đc email hay chưa, hix, mông lung quá?

Em cứ nộp hồ sơ đi (Chỉ mất công điền và gửi bản mềm thôi mà). Còn trường hợp e có được đi thi viết hay không còn tùy thuộc vào ngành học, trường đại học và kết quả học tập của em nhé :)

Em cảm ơn chị Quỳnh Hồng nhiều ạ <3
Chúc chị thật nhiều sức khỏe và thành công ^^

Chị Quỳnh Hồng ơi khi em điền cái ngày tháng cấp CMTND trong form thì toàn bị báo là sai định dạng mặc dù em điền đúng và chỉnh sửa thế nào cũng báo sai. Ngày tháng của em là 04/06/2007 chị xem giúp em lỗi tại sao với ạ. Em cũng muốn nộp mà file không đúng định dạng thế này bị máy loại là cái chắc.

Lại nỗ lực tiếp với Liên Việt nào, hic chờ kết quả phỏng vấn mãi chưa thấy đâu :((
Đặt gạch ở đây tiếp :-s

mọi người ơi cho t hỏi ngân hàng Liên Việt có trả lời email tự động không, t gửi email rồi mà chả thấy phản hồi gì là nhận đc email hay chưa, hix, mông lung quá?

Hic, mình cũng không nhận được email trả lời tự động bạn ah. Không hiểu sao nữa.

này sao mình đính kèm ảnh vào đơn sao nó ko được nhỉ, có ai bị như mình ko :(

này sao mình đính kèm ảnh vào đơn sao nó ko được nhỉ, có ai bị như mình ko :(

A hôm trước mình cũng không chèn được ảnh, phải tải bộ Office 2007 mới chèn được, xong gửi cũng chả thấy mail phản hồi của ngân hàng nữa, không biết thế nào [-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên