LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Dear cả nhà, bài thi viết MM vừa được chấm xong (sau đó mới chấm FI theo đúng thứ tự ưu tiên). Dự kiến tuần sau (thứ 7) sẽ phỏng vấn MM (Cuối tuần này phỏng vấn BO).

có mà lần trước mình đi phỏng vấn vj trí quan hệ khách hàng cá nhân nhưng toạch !:-L

Dear cả nhà, bài thi viết MM vừa được chấm xong (sau đó mới chấm FI theo đúng thứ tự ưu tiên). Dự kiến tuần sau (thứ 7) sẽ phỏng vấn MM (Cuối tuần này phỏng vấn BO).
chị có thể nhận xét vài điều về kết quả lần thi viết MM lần này ko ạ? :)

chị Quỳnh Hồng ơi, vị trí kế toán các bộ phận- phòng tài chính- kế toán đã có kết quả chưa chị?:)

chị có thể nhận xét vài điều về kết quả lần thi viết MM lần này ko ạ? :)

Bài thi viết lần này chỉ có khoảng 25 bạn vượt qua điểm liệt (5 điểm). Nhiều khả năng tất cả các bạn đạt yêu cầu đều được gọi đi phỏng vấn.
Các lỗi chung:
1. Đọc không kỹ đề bài: hỏi 1 đằng, trả lời 1 nẻo
2. Tính toán sai, kết luận sai (rất phí phạm điểm): Viết công thức rất chuẩn nhưng kết quả sai hoặc quy đổi kết quả sai...;
3. Chém gió lung tung: Không hiểu thế nào là thị trường tiền tệ, chém hết thị trường ngoại hối, sang thị trường vàng, rồi cả thị trường chứng khoán...

Bài thi viết lần này chỉ có khoảng 25 bạn vượt qua điểm liệt (5 điểm). Nhiều khả năng tất cả các bạn đạt yêu cầu đều được gọi đi phỏng vấn.
Các lỗi chung:
1. Đọc không kỹ đề bài: hỏi 1 đằng, trả lời 1 nẻo
2. Tính toán sai, kết luận sai (rất phí phạm điểm): Viết công thức rất chuẩn nhưng kết quả sai hoặc quy đổi kết quả sai...;
3. Chém gió lung tung: Không hiểu thế nào là thị trường tiền tệ, chém hết thị trường ngoại hối, sang thị trường vàng, rồi cả thị trường chứng khoán...

Chị Quỳnh Hồng ơi. Em đoán là lần này em trượt rồi. Vậy em có được tuyển dụng đợt khác tại Ngân Hàng LienViet k? chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên