LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Mình thích cách làm việc này của NH liên việt, dù đậu hay trượt mọi người đều được biết kết quả, chị @Quynh Hong ơi, cho bọn e chút gợi ý thi viết được ko ạ, ví dụ có mấy phần: chuyên môn, logic, có tiếng anh ko ạ... hjj thanks chị nhiều nhiều ạ

Sẽ có 3 phần thi
1+2: IQ+ Tin học: Các bạn chỉ cần pass qua điểm liệt là đạt yêu cầu
3: Phần thi nghiệp vụ (90p): các bạn cần qua điểm liệt + điểm càng cao càng tốt (Lưu ý: phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy khoảng 20 bạn có điểm nghiệp vụ tốt)
=> Như vậy, nếu bạn nào làm IQ+Tin học rất tốt và làm nghiệp vụ rất tệ thì sẽ ít cơ hội hơn rất nhiều so với bạn làm nghiệp vụ tốt và điểm IQ+Tin học tệ (lưu ý: cả 3 môn thi đều phải pass qua điểm liệt là điều kiện cần)

Quan hệ khách hàng thì ôn cái gì bây giờ các bác ơi?
Chưa đi thi lần nào nên khổ thế đấy ạ, hic

Sẽ có 3 phần thi
1+2: IQ+ Tin học: Các bạn chỉ cần pass qua điểm liệt là đạt yêu cầu
3: Phần thi nghiệp vụ (90p): các bạn cần qua điểm liệt + điểm càng cao càng tốt (Lưu ý: phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy khoảng 20 bạn có điểm nghiệp vụ tốt)
=> Như vậy, nếu bạn nào làm IQ+Tin học rất tốt và làm nghiệp vụ rất tệ thì sẽ ít cơ hội hơn rất nhiều so với bạn làm nghiệp vụ tốt và điểm IQ+Tin học tệ (lưu ý: cả 3 môn thi đều phải pass qua điểm liệt là điều kiện cần)

chị Quỳnh Hồng ơi, vậy lần này tuyển mấy ng cho vị trí MM thế ạ?

Sao ngân hàng k thông báo trước mấy hôm để thí sinh có thời gian để ôn nhỉ?:)

t đoán, là ngân hàng muốn tìm những ứng viên luôn có sẵn năng lực về ngân hàng :)

Mình không hài lòng với câu cuối. Không biết nhận định gì vì ít có thời gian cập nhật tin tức :(. Giờ mới đang ngồi đọc :(
Hôm đấy c thi vào vị trí nào? T thi vào Chuyên viên phát triển khách hàng. Câu cuối của t là tự luận. Hỏi về kế hoạch tiếp cận với khách hàng lớn. Cũng chém đc!:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên