LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Mình tạch từ vòng hồ sơ mà vẫn nhận được tin nhắn xem danh sách của Lienvietpostbank, lần trước là nhắn xem danh sách pv sơ loại -> k có tên, lần này nhắn xem ds đi thi viết -> chắc chắn là không có. Vậy mà các bác NH cứ nhắn cho em làm gì làm em mừng hụt cứ tưởng được đặc cách đi thi. :-|

ơ, có tn của liên việt, tưởng qua đc vòng pv sơ loại, vào mạng để xem chi tiết phòng thi ntn, ai ngờ là k có tên mình :(( bùn quá, Làm mình mừng hụt :((

bạn nào lần trc thi viết vị trí Quản lý vốn rồi cho mình hỏi là đề thi hỏi về những vấn đề j vậy? Many thanks o:)

mình thì có tin nhắn tới nhưng lại k có tên trong danh sách thi..hơi buồn :D

Mình thích cách làm việc này của NH liên việt, dù đậu hay trượt mọi người đều được biết kết quả, chị @Quynh Hong ơi, cho bọn e chút gợi ý thi viết được ko ạ, ví dụ có mấy phần: chuyên môn, logic, có tiếng anh ko ạ... hjj thanks chị nhiều nhiều ạ

từ hơn 260 thí sinh giờ còn 90 thí sinh :-|. 1 ngày để ôn gì đây ???

haizz, mình đang chuẩn bị tinh thần về quê chơi với bme, thì lại có tên trong dsach đi thi :(, chưa ôn đc gì cả :(

Chị Quynh_Hong có thường trực trên này ko ạ????
Em nhận được tin nhắn thông báo của LVP là check danh sách trên mạng nhưng em kiểm tra mấy lần rồi đều không có???

Chị Quynh_Hong có thường trực trên này ko ạ????
Em nhận được tin nhắn thông báo của LVP là check danh sách trên mạng nhưng em kiểm tra mấy lần rồi đều không có???

Nhiều người cũng thế mà bạn, đấy gọi là check xem có bạn ko thôi, LPB nhắn tin cho tất cả các bạn dự vòng sơ loại mà. Chia buồn nhé

- - - Updated - - -

haizz, mình đang chuẩn bị tinh thần về quê chơi với bme, thì lại có tên trong dsach đi thi :(, chưa ôn đc gì cả :(

Về quê đi bạn ơi =))

Nhiều người cũng thế mà bạn, đấy gọi là check xem có bạn ko thôi, LPB nhắn tin cho tất cả các bạn dự vòng sơ loại mà. Chia buồn nhé

Uhm. Mình cũng vừa hỏi mấy đứa bạn cùng đợt thì cũng đoán đc số phận rồi :)
Dù sao cũng thấy vui vì sự dù đỗ hay trượt cũng có thông báo từ Ngân hàng.
Chúc các bạn ngày mai làm bài tốt nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên