LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

đợt này LV tuyển nhiều mà chưa thấy thông báo phỏng vấn hay thi tuyển gì nhỉ :(

mọi người cho e hỏi với, cái ngày cấp CMT e điền thế nào nó cũng không nhận, rõ ràng là dd/mm/yyyy mà không điền vào được :((

dự kiến thứ 7 này (ngày 18/05/2013) sẽ tiến hành sơ loại phỏng vấn với 1 trong 2 vị trí MM và FI Sales nhé

dự kiến thứ 7 này (ngày 18/05/2013) sẽ tiến hành sơ loại phỏng vấn với 1 trong 2 vị trí MM và FI Sales nhé
Cám ơn chị, thưa chị cho em hỏi là em apply trong đợt tuyển dụng CV Phát triển khách hàng lần này ( deadline 15/05) em gửi CV từ hôm 09/05 mà chưa thấy email phản hồi từ LPB. Em nghe nói là LPB phản hồi email rất manh ạ. Không biết thế nào chị nhỉ?
P/S: trong topic này rất nhiều bạn bị như em

Cám ơn chị, thưa chị cho em hỏi là em apply trong đợt tuyển dụng CV Phát triển khách hàng lần này ( deadline 15/05) em gửi CV từ hôm 09/05 mà chưa thấy email phản hồi từ LPB. Em nghe nói là LPB phản hồi email rất manh ạ. Không biết thế nào chị nhỉ?
P/S: trong topic này rất nhiều bạn bị như em
em cũng có ý kiến giống bạn này, ko biết là hồ sơ bọn e gửi ngân hàng có nhận được ko,? :(

em cũng có ý kiến giống bạn này, ko biết là hồ sơ bọn e gửi ngân hàng có nhận được ko,? :(

Có 2 cách
1. Bọn em gọi thẳng đến Ngân hàng, Bộ phận tuyển dụng, nhờ kiểm tra xem NH đã nhận được hồ sơ chưa
2. Bọn em tập hợp tất cả các bạn có vấn đề tương tự, post list lên đây (Tên đầy đủ, ngày tháng năm sinh) chị sẽ trả lời một lần cho các bạn => Lưu ý: chị ko có thời gian trả lời các trường hợp đơn lẻ

có ai nhận đc sms khối nguồn vốn này chưa? mình vừa nhận đc, nhưng lên web xem thì chỉ thấy thông báo từ tháng trước thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,628
Thành viên mới nhất
dankyexness
Back
Bên trên