LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Các bác gửi mail có thấy LVP phản hồi ko? sao mình gửi mà chẳng thấy gì nhỉ #:-s

Hnay mình gửi thì cũng chưa thấy gì, nhưng hôm lễ mình gửi, thì sáng nay nhận đc mail phản hồi. Và cũng như những lần trước, mình nhận đc mail với ND là:
Kính gửi Anh/Chị,

Ngân hàng Bưu Điện Liên Việt đã nhận được thông tin của Anh/Chị, Trân trọng cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị.

Ghi chú:

Trong trường hợp Đơn đăng ký ứng tuyển của Anh/Chị không hợp lệ, không theo mẫu Đơn của Ngân hàng (mẫu - chi tiết trong file đính kèm), kính đề nghị Anh/Chị sớm gửi lại thông tin hợp lệ về địa chỉ tuyendung@lienvietpostbank.com.vn .

Mọi thông tin chi tiết về quá trình tuyển dụng của Ngân hàng Anh/Chị vui lòng truy cập đường link http://lienvietpostbank.com.vn/tuyen-dung/lich-thi-tuyen để theo dõi.

Trân trọng!

Có 1 file mẫu thông tin ứng viên được đính kèm
P/s: Mình cũng nộp NH này nhiều lắm rồi, từ hè năm ngoái đến năm nay chưa bao giờ đc NH này gọi. hihi. chắc do mình ko có kinh nghiệm chăng :|

mình thì có trả lời nhưng mà chưa thấy động tĩnh gì, cũng ko thấy có lịch gì trên mạng. vị trí mình nộp hết hạn từ 26/4 cơ.

- - - Updated - - -

hay chỉ tuyển cho nó có thui nhỉ?híc.

dạo này thấy LV tuyển nhiều nhỉ, mình cũng nộp 2 hồ sơ mà chả thấy gọi
ko biết bao giờ nó mới thi mấy vị trí này nữa :(

Ngân hàng này tuyển nhiều vô kể nhưng apply cũng bặt vô âm tín luôn :-s

như bạn thuyduong_ueh là sau mấy ngày mới nhận đc phản hồi à? aiz, đây mới gọi là đợi chờ quả là hạnh phúc biết bao8-|
Hnay mình gửi thì cũng chưa thấy gì, nhưng hôm lễ mình gửi, thì sáng nay nhận đc mail phản hồi. Và cũng như những lần trước, mình nhận đc mail với ND là:
Kính gửi Anh/Chị,

Ngân hàng Bưu Điện Liên Việt đã nhận được thông tin của Anh/Chị, Trân trọng cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị.

Ghi chú:

Trong trường hợp Đơn đăng ký ứng tuyển của Anh/Chị không hợp lệ, không theo mẫu Đơn của Ngân hàng (mẫu - chi tiết trong file đính kèm), kính đề nghị Anh/Chị sớm gửi lại thông tin hợp lệ về địa chỉ tuyendung@lienvietpostbank.com.vn .

Mọi thông tin chi tiết về quá trình tuyển dụng của Ngân hàng Anh/Chị vui lòng truy cập đường link http://lienvietpostbank.com.vn/tuyen-dung/lich-thi-tuyen để theo dõi.

Trân trọng!

P/s: Mình cũng nộp NH này nhiều lắm rồi, từ hè năm ngoái đến năm nay chưa bao giờ đc NH này gọi. hihi. chắc do mình ko có kinh nghiệm chăng :|

Kiểu này thì ko hy vọng j ở Liên Việt rồi. Mình cũng gửi mấy lần rồi mà còn chẳng có mail phản hồi cơ...!...haizzz...!!!

Kính gửi Anh/Chị,

Ghi chú:

Trân trọng!

thế từ hè năm ngoái đến giờ bạn chưa đi làm ở đâu sao :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back