LPBank LienVietPostBank Hội sở tuyển dụng các vị trí cho Khối Quan hệ và Kinh doanh Quốc tế [20.10.2013]

Eo, toàn yêu cầu Tóe phở với Í éo thế kia mà các yêu cầu khác cũng cao ngất, thêm nữa là số lượng có 1,2 người thế này chắc em tóe khói mà chạy quá.

LienVietPostBank có danh sách phỏng vấn luôn rồi, đợt này không có vòng thi viết trước à các bạn????

Có lịch phỏng vấn luôn rồi đó ạ.
Trời ơi, có ai đi phỏng vấn LPB chưa ạ, cho em ít kinh nghiệm với T_T. Đây là lần đầu em PV ở Ngân hàng :(

Hình như đây chỉ là phỏng vấn sơ tuyển thôi, mỗi người 10p.
Hỏi về giới thiệu bản thân, hiểu biết về vị trí ứng tuyển thì phải.

Có ai từng biết j về thông tin vị trí Chuyên viên quan hệ quốc tế ở NH này ko ah cho em chút kinh nghiệm để đi PV vs hx. Cả về kinh nghiệm chung pv ỏ Lien Viet cg dc ah

Cho e hỏi cái, sau phỏng vấn sơ tuyền là phỏng vấn vòng 2 và sau đó là thi tuyển à? Mà nếu trúng tuyển những vị trí này liệu có phải chỉ tiêu huy động hàng tháng không? Bởi vì e có nghe tin là những vị trí này vẫn phải áp chỉ tiêu huy động hàng tháng thì phải! ai biết nhờ chỉ giùm với. Cảm ơn nhiều.

Huhu, các bác cho em hỏi vị trí này chỉ PV hay cả thi nữa...
1 chọi 20 mà toàn các anh chị 8x thì đúng là vượt qua thử thách mà

Hôm nay em có điện thoại gọi đi test, nhưng mà bảo test gồm những gì thì chị ấy bảo cũng không biết =((
Có ai biết thi những môn gì không ạ? Và nghiệp vụ môn này thì thi những gì nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên