LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hôm nay mình lại gọi điện lại hỏi phòng nhân sự. một anh trả lời là thứ 6 hoặc thứ 7 tuần sau thi. lịch cụ thể sẽ thông báo lại sau, danh sách cũng sang tuần mới công bố. cả nhà cứ yên tâm ôn thi nhé.

Có bạn nào vừa đăng ký Giao dịch TP và Thẩm định ĐCTC không?
Không biết có ảnh hưởng gì đến việc loại hồ sơ không nhỉ?

ÒA oaF NẾU mà mình đc đi thi chắc cũng phải bỏ rồi, hic. Đang vướng NN chứ...
hôm nay mình lại gọi điện lại hỏi phòng nhân sự. một anh trả lời là thứ 6 hoặc thứ 7 tuần sau thi. lịch cụ thể sẽ thông báo lại sau, danh sách cũng sang tuần mới công bố. cả nhà cứ yên tâm ôn thi nhé.

mình nghĩ ai có thắc mắc gì đến việc gửi hồ sơ, nộp những vị trí khác nhau có sao ko? thì cứ trực tiếp gọi điện lên phòng nhân sự hỏi, các anh chị ấy sẽ trả lời cho. Mình thấy các anh chị ấy cũng nhiệt tình , nhẹ nhàng lắm. Hỏi cho đỡ phải lăn tăn suy nghĩ, lo lắng.

mình nghĩ ai có thắc mắc gì đến việc gửi hồ sơ, nộp những vị trí khác nhau có sao ko? thì cứ trực tiếp gọi điện lên phòng nhân sự hỏi, các anh chị ấy sẽ trả lời cho. Mình thấy các anh chị ấy cũng nhiệt tình , nhẹ nhàng lắm. Hỏi cho đỡ phải lăn tăn suy nghĩ, lo lắng.
cậu ơi số phòng nhân sự là gì thế. tớ cũng muốn hỏi để biết xem có qua vòng hồ sơ không còn biết đường ôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên