LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

chắc mai ngày kia Phòng Nhân sự mới đăng danh sách thí sinh thi viết. Thường thì các ngân hàng chỉ thông báo trước 2 ngày thôi mà. Nghe nói Liên Việt gửi tin nhắn thông báo nữa thì phải. Chờ đợi thôi. Không biết có cơ hội đi thi ko nữa. :(

ai được gọi cho mọi người hỏi đi kìa, mình cũng k dc gọi, b đc gọi ơi qua mail hay điện thoại vây, mà sao k có danh sách trên website nhỉ

Hehe. Chị ấy Quỳnh Hồng hình ở bộ phận tuyển dụng Liên Việt thì phải bạn ạ.
Thấy mình sốt ruột nên chị ấy lên tiếng báo.
Chắc mai là có DS trên website thôi.

Hic chủ nhật lại đang thi công chức, thế này thì @@, sao bình thường liên việt phải hơn 1 tháng mới thi mà giờ mới có 3 tuần đã thi roài @@

hum wa m goi fog nsu c nsu bao neu chua nhan dc thu reply tuc la gui mail cu phap.co the khong duoc di thi.huhu lo qua

Hihi mọi người bình tĩnh nhé. Chắc hôm nay hoặc ngày mai mới có danh sách. Chưa bạn nào được gọi cả. Còn tinh thần thì cứ sẵn sàng cho Chủ nhật tuần này thi IQ+ thi Tin học + thi nghiệp vụ nhé!

Hihi mọi người bình tĩnh nhé. Chắc hôm nay hoặc ngày mai mới có danh sách. Chưa bạn nào được gọi cả. Còn tinh thần thì cứ sẵn sàng cho Chủ nhật tuần này thi IQ+ thi Tin học + thi nghiệp vụ nhé!

Chị ơi. Thế vị trí CV Kinh doanh quốc tế và CV Thẩm định định chế tài chính hết hạn ngày 15.10 thì bao giờ có kết quả vậy ạ?

Hi. Buồn nhỉ. Chưa biết là có tên hay không nhưng nếu chủ nhật này thi thì lại lỡ hẹn với LPB rùi :(. Mình rất thích vị trí trong phòng nguồn vốn chứ :(

Chị ơi thế gửi mail mà k có rep là k hợp lệ và k đc đi thi ạ:((

Cậu ơi, được gọi điện hay qua mail thế? Sao chưa thấy danh sách trên trang web của ngân hàng nhỉ?

Bạn ko đọc kỹ comment từ đầu rồi. Nếu đọc từ đầu, sẽ nhận ra đây là người trong ngân hàng Liên Việt, thậm chí là người nhận và duyệt hồ sơ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên