LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Tiền tệ [25.01.2013]

Hi, chúc mọi người thi tốt nha. 168 người (sau quá trình lọc HS khắt khe) thi chọn 1...
Ayza.. tớ xác định rồi, đến xem mặt các bạn là chính thôi, đang FA, bít đâu lại trúng duyên, tìm được bạn nào đó :D

- - - Updated - - -

Giờ này mà thấy các bạn trong topic này nick vẫn còn sáng hầu hết ta.. Xem ra dù số page không lớn, nhưng độ hot chả kém tẹo nào... :D

Tiếc quá hôm nay mình không đi thi được, các anh chị và các bạn đi thi về đăng nội dung thi lên này để mọi người cùng thảo luận nhé:D

Mình thấy đề hay, không mang tính đánh đố hay học thuộc lòng...dành cho các bạn chắc kiến thức. Mình thấy cơ hội cho các bạn fresh mà học vững rất nhiều! Chúc mọi ng may mắn nhé

đề hôm nay khá hay, mang tính thực tế nhiều. nhưng mỗi tội mình ko học hành gì và lâu ko động đến sách vở, kinh doanh bằng vốn tự có xấp xỉ 0 nên .... =)))))))))

đề hay, mỗi tội bài tập hơi dài, hì, vẫn nhớ hết đề mà tí mới chép, giờ hơi mệt.hihi

- - - Updated - - -

đề hay, mỗi tội bài tập hơi dài, hì, vẫn nhớ hết đề mà tí mới chép, giờ hơi mệt.hihi

:( hình như mình không biết gì hay sao ý mà mọi người bảo đề dài :-ss
nghiệp vụ có vài câu liên quan tới tính toán. t nghĩ nếu làm đc thì nhanh thôi. 90 chắc chỉ làm hết 45 phút là xong thôi mà
:(( cơ mà hình như quá sâu vào nghiệp vụ vị trí này

Đề thi tin học bị leak lên trên này lâu rồi thì phải . Mình chỉ tiếc câu cuối cùng bài tập bị tính toán sai thôi :(

Công nhận là đề nghiệp vụ khá sâu ý. Mà mình đau lòng là chắc sai hết bài tập mất rùi :(. Đứng ngoài chờ tin các bạn thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên