LPBank LienVietPostBank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng CV Phòng dự án ODA [20.07.2013]

Trong mô tả công việc có đề cập phần nào rồi đó..."Dựa trên mối quan hệ với các bộ, ngành, ban QLDA...Củng cố, tăng cường mối quan hệ hợp tác.." Tóm lại vị trí này mình dự là yêu cầu quan hệ rộng, hàng khủng thì hãy bon chen :))

sao mình nạp mà không thấy có email báo lại nhỉ?có ai như mình k vậy?

- - - Updated - - -

Chắc tuyển thật, nhưng không rõ thế nào, cứ ứng tuyển thôi

bạn có được email của ngân hàng xác nhận là đã nhận được rùi k vây?mình k thấy gì cả

Vị trí này tiến hành phỏng vấn rồi các bạn ah, gần 100 hồ sơ nộp, chỉ lấy 5 người ra phỏng vấn.
Vị trí này đòi hỏi khá nhiều kỹ năng, đặc biệt là quan hệ với các Bộ ban ngành, NHNN. Phòng ODA của LPB hiện tại đang thiếu người.
Nếu bạn nào có kinh nghiệm làm về quan hệ khách hàng ở các ngân hàng là một lợi thế.

Vị trí này tiến hành phỏng vấn rồi các bạn ah, gần 100 hồ sơ nộp, chỉ lấy 5 người ra phỏng vấn.
Vị trí này đòi hỏi khá nhiều kỹ năng, đặc biệt là quan hệ với các Bộ ban ngành, NHNN. Phòng ODA của LPB hiện tại đang thiếu người.
Nếu bạn nào có kinh nghiệm làm về quan hệ khách hàng ở các ngân hàng là một lợi thế.
bạn đã phỏng vấn rùi ah?sao mình nạp k thấy email xác nhận lại?

Nguồn tin của bác có chính xác không thế? Không thi thố gì à?

Làm QHKH là 1 chuyện, quan trọng là kiến thức và QUAN HỆ BỘ BAN NGÀNH, hic :( bạn đang làm LVPB à?

Mình ko làm ở LPB mà làm ở đối diện với LPB. T có nói chuyện với bộ phận tuyển dụng bên đó và biết được những thông tin đấy. Theo mình được biết thì vị trí này đã phỏng vấn rồi, còn chọn được ai hay không thì chưa hỏi.

- - - Updated - - -

Làm QHKH là 1 chuyện, quan trọng là kiến thức và QUAN HỆ BỘ BAN NGÀNH, hic :( bạn đang làm LVPB à?
Hiện tại LPB đang có khá nhiều dự án ODA nhưng chưa được triển khai. Vì vậy, công việc chính của bạn về là triển khai những dự án đó. Quan hệ với Bộ ban ngành cấp cao là việc của các thành viên cao cấp của HĐQT, trưởng phòng chứ ko đến lượt bạn đâu. Có đi tiếp khách thì bạn cũng chỉ là chân lon ton thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên