Ký thư mời làm việc Ngân hàng

Chào các anh chị!

Nếu ký thư mời làm việc của 1 bank, nội dung là lương và ngày bắt đầu thử việc giờ em muốn hủy/không làm cho bank đó nữa mà qua bank khác thì có được không. Mong các anh chị đi trước tư vấn để em có quyết định. Hic

Mình chỉ kí thư mời thôi bạn ơi, bạn kí hợp đồng bank có đưa đi học "nghề" không, nếu mà có đào tạo hình như phải bồi thường đó, báo nghỉ trước 30 đến 45 ngày để chuyển giao công việc,
Em chỉ mới ký hợp đồng 6 tháng thôi, ko biết sao mà ko có đào tạo, ko có thử việc, vô làm luôn. Người ta hối thúc dữ quá, các bạn cũng vô cũng ký hd hết lun nên e phải ký, giờ muốn chuyển ngân hàng cũng lo ko pik sao

@longca ô chúc mừng em đã trở thành banker. Ngưỡng mộ ghê. 2bank lun.
Em đậu 2 bank nào thế?

Em chỉ mới ký hợp đồng 6 tháng thôi, ko biết sao mà ko có đào tạo, ko có thử việc, vô làm luôn. Người ta hối thúc dữ quá, các bạn cũng vô cũng ký hd hết lun nên e phải ký, giờ muốn chuyển ngân hàng cũng lo ko pik sao

Bạn đã ký với NH nào rồi vậy? Giờ bạn muốn chuyển sang NH nào?
Bạn thiệt sướng khi trúng tuyển 2 NH hen :)

Ui lại còn trúng 4 NH nữa.Lại càng khâm phục.hihi.Vì bây giờ a hết là banker rồi.
Bữa trc mới nói chuyện vs em ít.Em làm Sacom chi nhánh nào thế?Biết đâu a/e mình có cơ hội hợp tác.hihi.
Chúc mừng e vì môi trường Sacom khá tốt.

Trốn biệt tích, Blacklist số điện thoại, bố thánh ko gọi được. Nhưng nếu có đen đủi thất nghiệp thì ...đừng nộp CV vào NH đó nữa nhé.:D:D:D

Ui lại còn trúng 4 NH nữa.Lại càng khâm phục.hihi.Vì bây giờ a hết là banker rồi.
Bữa trc mới nói chuyện vs em ít.Em làm Sacom chi nhánh nào thế?Biết đâu a/e mình có cơ hội hợp tác.hihi.
Chúc mừng e vì môi trường Sacom khá tốt.
Dạ, em làm STB Huế :)) Hợp tác được gì vậy anh? Em máu Kinh doanh lắm :D, @vuongto

hihi.Anh ở ngoài HN cơ.Cứ tưởng em ở HN.hihi
Em ở Huế thì chắc cũng nhiều cái hay mà.Em đi làm bên đó ok chứ?Làm ở TP ah?

Dạ, ở thành phố. Anh đang làm gì vậy anh? Email nói chuyện cho khỏe :). Em máu kinh doanh lắm mà chưa biết làm chi đây :rolleyes:. Mail em: nvphilong @ gmail.com

Chào các anh chị!

Nếu ký thư mời làm việc của 1 bank, nội dung là lương và ngày bắt đầu thử việc giờ em muốn hủy/không làm cho bank đó nữa mà qua bank khác thì có được không. Mong các anh chị đi trước tư vấn để em có quyết định. Hic
Mới là thư mời thì hủy k vấn đề gì đâu e, mình gọi đt báo họ là dc rồi, thông thường trong thời gian học việc mình dc nghỉ mà k vấn đề gì, chỉ hi vọng e k phải hủy thư đó với Tech vì nghe đồn nhà Tech khắc nghiệt lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên