Ký thư mời làm việc Ngân hàng

Chào các anh chị!

Nếu ký thư mời làm việc của 1 bank, nội dung là lương và ngày bắt đầu thử việc giờ em muốn hủy/không làm cho bank đó nữa mà qua bank khác thì có được không. Mong các anh chị đi trước tư vấn để em có quyết định. Hic

Hì, thấy bỏ ngang cũng lo lo )). Hợp đồng hủy phải bồi thường chứ :T

Cũng đang thắc mắc giống bạn này, em có ký hợp đồng với một ngân hàng, lúc đó ko ký ko được vì sợ thất nghiệp lắm à, nhưng giờ lại có cơ hội tốt hơn, em nghe bảo phải thông báo có ngân hàng trước 1 tháng hay sao đó với lại có đền bù này nọ nhưng ko biết sao, mọi người có kinh nghiệm tư vấn cho em với ạ. Tks

Test vô tư đê, nhưng Trái Đất tròn lắm, k có gì gắn bó lâu dài đâu

Cũng đang thắc mắc giống bạn này, em có ký hợp đồng với một ngân hàng, lúc đó ko ký ko được vì sợ thất nghiệp lắm à, nhưng giờ lại có cơ hội tốt hơn, em nghe bảo phải thông báo có ngân hàng trước 1 tháng hay sao đó với lại có đền bù này nọ nhưng ko biết sao, mọi người có kinh nghiệm tư vấn cho em với ạ. Tks
Mình chỉ kí thư mời thôi bạn ơi, bạn kí hợp đồng bank có đưa đi học "nghề" không, nếu mà có đào tạo hình như phải bồi thường đó, báo nghỉ trước 30 đến 45 ngày để chuyển giao công việc,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên