Kỳ thi công chức kho bạc nhà nước!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em mới nộp hồ sơ vào tuyển công chức kho bạc nhà nước, em thấy có ghi nội dung thi là: luật cán bộ,công chức; vai trò, trách nhiệm của kho bạc; luật ngân sách nhà nước; luật kế toán và các văn bản hướng dẫn luật mà hình thức thi là thi viết. Ai có kinh nghiệm và đã từng thi rồi cho em xin hỏi, đề thi thường ra những phần nào và có trắc nghiệm hay ko, chứ học xong 4 cái luật này chắc mà bắc loạn cái đầu luôn. Xin cảm ơn nhiều:-*:-*:-*:-*:-*
Bạn ơi, nộp hồ sơ ở đâu vậy? Mình k thấy thông tin đăng tuyển. Cho mình xin nguồn tham khảo với nhé. Thanks nhìu!

bạn nào có đề thi or tài liệu ôn thi về nghiệp vụ thì cho mình xin với nhé!mail minh la : bdhocvu137@gmail.com
Thanks cả nhà!
mình thi ỏ tỉnh ma mông nung qua nghiệp vụ KBNN truoc cung chẳng đc học!tay vo đi thi hjhj!

Thi tuyen kho bac nha nuoc

ai biet thi kho bac nha nuoc thi nhung gi k? bit la luat cong chuc, van ban ke toan nhung ma chug chug wa, sao hoc noi.mih thi tuyen dot nay ma k bit thi gi het ne. giup mih di. [-:)-"

hix.minh cũng đg ôn thi đây.đầu tháng thi rùi mà nhiều thứ qa.Cho minh hỏi bài tập nghiệp vụ thì thi kế toán DN hay Kế toán hành chính sự nghiệp nhỉ?

Mình xin lỗi vì đã lạc đề 1 tý, cho mình hỏi có bác nào biết "Cục dự trữ quốc gia" làm gì không? mình đang phân vân không biết làm ở đây hơn hay o NH hơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên