Kỳ thi công chức kho bạc nhà nước!!!!!!!!!!!!!!!!!

T cũng vậy.nộp đã lâu mà ko thấy tin tức gì,vào trang web của bộ tài chính cũng ko thấy.hic.hic

mình cũng lo lắm ba mình trong ngành mà không lo được phải tự học. học thấy khó nhớ mà anh văn cũng không biết gì. thi ngân hàng nào cũng out hết thất nghiệp chắc vài năm quá! ôm bằng ngủ thật rồi!
bạn nào có đề thi anh văn cụ thể hơn hay đề kho bạc các môn gửi qua mail cho mình với nha! cảm ơn nhiều!
thienca_tnt333@yahoo.com

mình nộp thi tuyển! cũng chưa thấy thông bao thi cư gì nhỉ!có ai nhận được chưa?đang ôn ma mông nung quá.........

---------- Post added 18-10-2011 at 07:49 PM ----------

mình cũng lo lắm ba mình trong ngành mà không lo được phải tự học. học thấy khó nhớ mà anh văn cũng không biết gì. thi ngân hàng nào cũng out hết thất nghiệp chắc vài năm quá! ôm bằng ngủ thật rồi!
bạn nào có đề thi anh văn cụ thể hơn hay đề kho bạc các môn gửi qua mail cho mình với nha! cảm ơn nhiều!
thienca_tnt333@yahoo.com
Bạn ơi Ba bạn trong ngành thế bạn có bít đã có thông tin về thời gian thi chưa bạn!

mấy bạn ơi, tới jo mà chưa thấy giấy báo dự thi đâu hết????
cho mình hỏi là giấy báo đc gửi tới nhà hay là mình fai lên kho bạc để lấy?

minh cung dag on thi vao kho bac tp

minh da nhan dc email thong bao cua kho bac la hien tai van chua co jay bao thi dau ban. minh thay trong email noi la lich thi dc doi qua t11 nhug chua bt chih xac ngay thi

---------- Post added 19-10-2011 at 08:47 PM ----------

"Gửi các anh, chị!
Hiện nay vì lý do kỹ thuật nên vẫn chưa có thông báo thi , vì vậy Kho bạc TP chưa gửi cho các anh chị được. Mong các anh chị thông cảm. Lúc nào có KBTP sẽ gửi cho các anh chị qua đường bưu điện và qua mail.
Trân trọng!"
day la noi dung email ma kho bac gui cho minh ne may ban

Bạn ơi cho mình hỏi với:
- quyền và nghĩa vụ của chủ đầu tư trong việc lập dự án đầu tư xây dựng
các cấp ra quyết định, phê duyệt dự án đầu tư......,mấy cái này mình không thấy trong nội dung ôn mà. Bạn nào còn có thông tin gj mới thì báo mình với nhá.
thanks nhiunhiu.hj, có j mọi người gửi cho mình về địa chỉ: nguyenhuyenaof@gmail.com nhá.

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/3223-Ky-thi-cong-chuc-kho-bac-nha-nuoc-#ixzz1blCZz7QR

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên