Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giúp mình với
Có bạn nào được thông báo đi test ở MSB vào ngày 9/4 ở 88 Láng Hạ không?
các bạn cho mình hỏi là test lúc mấy giờ với. Mình không nhớ rõ! hu hu hu
Cảm ơn mọi người nhiều.
bạn test vị trí j? họ thông báo cho bạn qua ptien j?

có ai mai đi test ko? mình được gọi đi test GDV ở Tô Hiến Thành. Đề thi GDV thế nào vậy? ai đó giúp mình với.

bạn test vị trí j? họ thông báo cho bạn qua ptien j?
Mình đi test ở vị trí Giao dịch viên
Hôm qua có chị gọi cho mình bằng số máy bàn, nhưng mình gọi lại thì lại là số tổng đài, mình làm theo hướng dẫn ở đó thì có chị nhân viên bảo chuyển qua giúp mình sang phòng nhân sự. Nhưng ko ai nghe máy cả. mình gọi cả ngày hôm nay ko được

hôm nay có ai đi test GDV o Tô Hiến Thành không? đã có thông báo phỏng vấn chưa? nếu ai được gọi thì báo tớ với.

Trúng tuyển SA và nộp hồ sơ hôm 26/03/2012 ở MSB TP,HCM rồi mà vẫn chưa thấy gọi đi đào tạo là sao. sốt ruột... không biết có bạn nào như mình không?

chào bạn!!
cảm ơn những gì bạn đã chia sẻ, mình cũng bị hoang mang khi đọc những góp ý của các bạn trên diễn đàn, và cũng thấy lo lắng về msb wá. nhưng mình tin là ở bất kì vị trí nào cũng phải kiên trì thì mình mới thành công.
mình muốn hỏi bạn về công việc của một SA. và nếu đậu thì có được train hay k?
còn về team leader là như thế nào? bạn nói rõ hơn được k? thanks b nhiều lắm.

---------- Post added 08-04-2012 at 02:32 PM ----------

bạn ơi! khi đi pv họ có hỏi về nghiệp vụ ngân hàng k?
SA thì pv 2 vòng đúng k b? và kết quả có nhanh k?
b cho mình ít kinh nghiệm với/

kinh nghiệm và quan hệ là 2 cái mà bất cứ ứng cử viên nào muốn lọt và trụ vào ngân hàng, mình thấy thật lạ là khi đi PV các anh chị thường hỏi thẳng liệu trong 1 tháng e có huy động được 2tỷ ko? Hix nghe xong mình cũng choáng. Có vẻ các ngân hàng chỉ quan tâm tới cách mình huy động chứ chả cần mình có kinh nghiệm gì thì phải:((

có bạn nào mai đi pv ở Msb tower nguyễn công trứ không. Hôm qua có chị gọi mình đi pv mà quên hỏi mấy giờ. hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên