Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Minh pv vi tri ngan qui cua MSB nguoi ta bao bang kha dai học cao quá nên không tuyển, nản luôn :((

Minh pvan lan 1 ngay 23/8 gio van khong thay thong bao ket qua j ca. Ke ca truot cug thong bao mot tin cho do cho doi chu nhi :(

có bạn nào ở TPHCM được mời đi phỏng vấn chưa? luc nãy mình được ngân hàng gọi đi phỏng vấn vao ngày mai , mà mình đang ở ngoài đường nên hok nghe được địa chỉ, mình gọi lại số 38218349 nhưng hok bít số nội bộ. hix. hok bít có phải phỏng vấn chỗ thi test 407 Tô hiến Thành hok. bạn nào biết thì nhắn mình gấp với nha. có thể nhắn vào số điện thoại 01285229245 hoặc dc m.ngoc1111@yahoo.com.vn nha. cảm ơn các bạn nhìu.

cho minh hoi chut, hoan thien ho so vi tri CVQHKH CN xong bao lau thi ben Maritime goi di dao tao ay nhi? vi minh hoan thien ho so xong ngay 22-08 o 88 Lang Ha ma gio van chua thay ho goi . Hoi cac anh chi ben do thi bao rang dao nay dong qua nen dang xep lich. hic, chac phai doi cuoi thang mat. ban nao di lam roi cho minh hoi thoi gian cho la bao lau nhe. Thanks nhiu^^.
Thời gian đợi thì tùy thui bạn à, giờ MSB đang đào tạo khóa CV QHKHCN đầu tiên (Bắt đầu ngày 12/9) theo cơ chế lương và cách tính điểm thưởng mới, giờ lương cứng là 2.233.000 (trước là 3m8). Nhưng bù lại cơ chế điểm thưởng sẽ ko áp lực như trước, các bạn có thể kiếm điểm dễ hơn :D, với mức thu nhập 4 > 5m một tháng cũng không phải là khó

Có bạn nào phỏng vấn vòng 2 vị trí giao dịch viên rùi hok? vòng 2 thì mình được hỏi về vấn đề gì vậy?

nhà mình có ai thi Định giá tài sản ko, dạng đề thế nào, viết or trắc nghiệm, cần học tnao đây, mách cho em chút 8->

Mình chuẩn bị thi tư vấn tài chính của maritime! Chưa biết ôn gì, các bác có ai có kinh nghiệm giúp mềnh với.help me!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên