Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic hic t cũng từng thi msb hồi tháng 3. hồi đó apply mà msb gọi tới lần thứ 3 mới đi thi dc vì ko có sắp xếp dc time (do msb toàn gọi vào tầm 6-7h chiều nên ko xin nghỉ dc). t wa vòng test và pv vòng 1. đến vòng 2 pv với gdoc. thú thực lúc đó chỉ nghĩ nộp hso vậy thôi chứ chưa có chuẩn bị tâm lý đi xin việc. thế là out vòng này. sau đó msb gọi t làm CV QHKH (vì t ứng tuyển DVTD). nhưng t đã từ chối vì sợ con gái ko hợp. hii. dạo ni cũng có ứng tuyển lại mà ko thấy phản hồi nữa. t nghe giang hồ đồn là ứng tuyển vô msb mà out thì 3 tháng sau mới dc ứng tuyển lại phải ko mọi người? jo đang nghỉ rùi mún thi lại mà sao khó wa! giá mà...hic :(
à hôm bữa t cũng nhận dc mail gọi đi thi ngoài we t mà lại ko về dc vì xa wa. nghe bảo năm ni msb mở rộng cn nhìu lắm nên tuyển từ đầu năm tới h mà vẫn chưa đủ. hic hic

Gửi bởi hanhmeo
hic hic t cũng từng thi msb hồi tháng 3. hồi đó apply mà msb gọi tới lần thứ 3 mới đi thi dc vì ko có sắp xếp dc time (do msb toàn gọi vào tầm 6-7h chiều nên ko xin nghỉ dc). t wa vòng test và pv vòng 1. đến vòng 2 pv với gdoc. thú thực lúc đó chỉ nghĩ nộp hso vậy thôi chứ chưa có chuẩn bị tâm lý đi xin việc. thế là out vòng này. sau đó msb gọi t làm CV QHKH (vì t ứng tuyển DVTD). nhưng t đã từ chối vì sợ con gái ko hợp. hii. dạo ni cũng có ứng tuyển lại mà ko thấy phản hồi nữa. t nghe giang hồ đồn là ứng tuyển vô msb mà out thì 3 tháng sau mới dc ứng tuyển lại phải ko mọi người? jo đang nghỉ rùi mún thi lại mà sao khó wa! giá mà...hic :(
à hôm bữa t cũng nhận dc mail gọi đi thi ngoài we t mà lại ko về dc vì xa wa. nghe bảo năm ni msb mở rộng cn nhìu lắm nên tuyển từ đầu năm tới h mà vẫn chưa đủ. hic hic
mình apply vào 2 vị trí, đều được gọi cả 2 đi pv và test mà, mình nghĩ không phải sau 3 tháng mới được ứng tuyển đâu hi

mình đã hoàn thiện hồ sơ vị trí quan hệ khách hàng. Giờ mình có thư mời làm việc qua mail. Vị trí là "quản lý quan hệ khách hàng cấp 1"
ai cho mình hỏi 2 vị trí trên là như nhau hay khác nhau vậy
bình thường quan hệ khách hàng học 2 tuần. Trong khi kế hoạch đào taọ của mình chỉ có từ thứ 3 đến sáng thứ 7 trong 1 tuần
Help Hepl

Đều là apply qua mail phải k bạn? tớ apply qua mail lâu lâu rùi mà chưa thấy đc gọi
uk mình đều apply qua mail, 2 vị trí đều được gọi cả 2, pv chuyên viên QHKH và test chuyên viên TVTC, hi chắc là msb đọc mail của mình nên đc gọi đi @@, cái này chịu ko biết, bạn của mình cũng apply cùng ngày vs mình nhưng không được gọi

có bạn nao test vị trí TVTC hum 20/8 k nhỉ? bạn nào test hum đó mà đc goi pv thi alo 1 tiếng nhé. mà bên MSb sau khi test khoang bao lâu thi có kq nhi?mong moi người trả lời giúp vs

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên