Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không bạn ah. Lâu k thấy bạn nên hỏi. Vì t biết ít nhất 2 người bạn t qua PV v1 nhưng chưa đc thông báo, gọi lên mới biết. T thi Tư vấn TCCN hoàn thiện hso rồi mà đứa b t thi cùng đợt vs t vẫn chưa PV v2 :D

Okie, thanks rất nhiều vì sự nhiệt tình của bạn nhé.:X. Chiều mai t sẽ lấy can đảm để gọi xem thế nào.

Okie, thanks rất nhiều vì sự nhiệt tình của bạn nhé.:X. Chiều mai t sẽ lấy can đảm để gọi xem thế nào.
Mình nghĩ b chờ thêm 1,2 hôm nữa xem thế nào rùi hãy gọi, vì b mới PV hôm 28, còn trừ cả t7,CN nưa mà hehe. Nếu thấy CM của mình có ích bấm THANK dùm mình nhé :p

Gởi bởi longphan89
Bạn sẽ phải giới thiệu bản thân, có thể hỏi về gia đình, nhưng t nghĩ sẽ có hỏi về gói sản phẩm M1 đang nổi trội của MSB. Tìmhieeur kĩ trên web nhé. Quan trọng bạn phải tự tin và thân thiện vào. QHKH quan trọng nhất là khả năng giao tiếp của bạn

hic mình cảm ơn chia sẻ của bạn, mình lo lắng lắm vì trước mình đã trượt 1 lần rùi, chưa có kinh nghiệm, hic, mai có ai thi chuyên viên QH KH không

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nên hít thở sâu khi cảm thấy hồi hộp, tự tin lên, nhớ suy nghĩ vài s rồi hãy trả lời, đừng trả lời vội quá lại k được như ý nhé. Ăn mặc lịch sự và thân thiện vào hehe ;))

PV v2 là các sếp pv bạn. Sẽ có giới thiệu lại bản thân và hỏi đôi chút thôi, nhanh lắm. Bạn hãy tự tin khẳng định mình nhé, Chúc bạn may mắn :)

pv CV QHKH vòng 2 vào ngày 26/7 thì khi nào có kết quả nhỉ? :(
pv vong 2 hôm trc thì ngày hôm sau có kết quả luôn bạn à. Bản thân t như vậy và 1baanj trên nè cũng vậy rùi.

---------- Post added 06-08-2011 at 12:45 PM ----------

Không bít pv vòng 2 hỏi những gì nhỉ. ai bít chỉ giùm mình với.
- như của mình là hỏi: - giới thiệu bản thân
- bạn nói về thể VIP M! account bạn vào web tìm hiểu nha.
- bạn giới thiệu thuyết fuc 1 sản phẩm bất ky ( kiểu jao bán)

mọi người cho hỏi vị trí "chuyên viên quản lý quan hệ khách hàng cấp 1" có khác gì với "chuyên viên quan hệ khách hàng không"
Mình thi vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng mà lúc nó gọi đi học lại ghi là quản lý quan hệ khach hàng hơi khó hiểu nên cần mọi người giải thích bọn MSB này khá nhiễu sự grừ

Moi nguoi oi to xem web cua maritime toan het han tu 16/5, co fai moi nguoi nop hs tu dot do va gio la dag pv ko vay? Gan day hjnh nhu la ho ko tuyen j nua thi phai

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên