Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng nhận đc mỗi tin nhắn mai đi pv. mà ko biết mai pv vị trí nào vậy nhỉ. :) mấy h ?

nhầm oài hồi mình đi thi có IQ mà còn là các câu hỏi IQ ở dạng tiếng anh cơ :p cũng GDV lun!
Mai mình đi pv vòng 2 đây :-? Sao k thấy nhắc j đến test nhỉ?

hóa ra t được gọi vị trí gdv. cả tối wa lo...k sao thức được [-(
t cũng đk gdv n k ngờ được gọi. vì suýt 1.6m :p
n mà mới test chưa dám hy vọng nhiều. lại lo...:^o

TẠI SAO LẠI CÓ CHỮ " LO" TRÊN ĐỜI ??? ngủ k sao mà mở mắt ra lại...lo... lo wa', ngủ vậy.[-(

10h ngày mai 28.7, có b nào đi pv GDV vòng 1 k ? 8->
k bit họ hỏi nghiệp vụ k nhỉ ? @-)
ai đã từng kinh qua rùi, chia sẻ cho t với...thanks các b trước !! =((

Tớ đã được thông báo trúng tuyển vị trí GDV ở MSB chi nhánh Nghệ An. Ngân hàng họ bảo 1/8 này đi làm. Nhưng 29/7 lại thông báo bảo lưu kết quả thi vô thời hạn. Làm ăn vô trách nhiệm vậy đấy

hic, mình vừa được gọi phỏng vấn vòng ngày 02/08/2011 vị trí QHKH, mình chưa có kinh nghiệm đi phỏng vấn, ai có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 1 Maritime ko chỉ mình với huhu, lo lắng quá đi mất :(

Có bạn nào được gọi đi pv vòng 2 GDV ( vòng 1 28.7) chưa vậy.? có thì ới 1 tiếng để t biết mình trượt nhé. Hx

hic, mình vừa được gọi phỏng vấn vòng ngày 02/08/2011 vị trí QHKH, mình chưa có kinh nghiệm đi phỏng vấn, ai có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 1 Maritime ko chỉ mình với huhu, lo lắng quá đi mất :(
Bạn sẽ phải giới thiệu bản thân, có thể hỏi về gia đình, nhưng t nghĩ sẽ có hỏi về gói sản phẩm M1 đang nổi trội của MSB. Tìmhieeur kĩ trên web nhé. Quan trọng bạn phải tự tin và thân thiện vào. QHKH quan trọng nhất là khả năng giao tiếp của bạn :D

---------- Post added 01-08-2011 at 09:28 PM ----------

Có bạn nào được gọi đi pv vòng 2 GDV ( vòng 1 28.7) chưa vậy.? có thì ới 1 tiếng để t biết mình trượt nhé. Hx

Nếu bạn chưa có thông báo trượt thì bạn gọi lên phòng tuyển dụng hoi đi. Thường sau 4 ngày sẽ có kết quả. Chúc vui :D

---------- Post added 01-08-2011 at 09:29 PM ----------

10h ngày mai 28.7, có b nào đi pv GDV vòng 1 k ? 8->
k bit họ hỏi nghiệp vụ k nhỉ ? @-)
ai đã từng kinh qua rùi, chia sẻ cho t với...thanks các b trước !! =((

Hỏi về gói sản phẩm M1 đấy ;))

Bạn sẽ phải giới thiệu bản thân, có thể hỏi về gia đình, nhưng t nghĩ sẽ có hỏi về gói sản phẩm M1 đang nổi trội của MSB. Tìmhieeur kĩ trên web nhé. Quan trọng bạn phải tự tin và thân thiện vào. QHKH quan trọng nhất là khả năng giao tiếp của bạn :D

---------- Post added 01-08-2011 at 09:28 PM ----------

Nếu bạn chưa có thông báo trượt thì bạn gọi lên phòng tuyển dụng hoi đi. Thường sau 4 ngày sẽ có kết quả. Chúc vui :D

---------- Post added 01-08-2011 at 09:29 PM ----------

Hỏi về gói sản phẩm M1 đấy ;))

Thôi t nghĩ là nên chờ đợi thì hơn, ai cũng gọi lên HO để hỏi như t thì các chị ấy mệt chết mất. 4 ngày k thấy gì thì t tự hiểu nhỉ. :D

Thôi t nghĩ là nên chờ đợi thì hơn, ai cũng gọi lên HO để hỏi như t thì các chị ấy mệt chết mất. 4 ngày k thấy gì thì t tự hiểu nhỉ. :D
Không bạn ah. Lâu k thấy bạn nên hỏi. Vì t biết ít nhất 2 người bạn t qua PV v1 nhưng chưa đc thông báo, gọi lên mới biết. T thi Tư vấn TCCN hoàn thiện hso rồi mà đứa b t thi cùng đợt vs t vẫn chưa PV v2 :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên