Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào các ban
Minh sắp di pv nhan viên ngân quỹ lan 1
Ai có kinh nghiệm chia sẻ mình với.
Cảm ơn nhe!

Cả nhà yêu quí ơi....Có ai nộp hồ sơ từ mông 3/7 không? ^^ Đã nhận được mail hay thông báo gì chưa? Chẳng biết có qua không để mình apply lại nhỉ

các bạn ơi ngân hàng này, từ khi mình gửi mail đến lúc thông báo khoảng bao lâu nhỉ, nếu tạch từ vòng loại hồ sơ thì có thông báo gì không :((

Bạn nộp khi nào? ở chi nhánh nào thế? mình cũng nộp được 10 hôm rồi, hôm nay sốt ruột quá, gọi hỏi thì họ bảo họ còn chưa có kế hoạch gì cả ^^

hix , của bạn lâu thiệt á
mình nộp đơn online vào thứ 5 tuần trước , thứ 2 tuần sau bên maritime đã gọi
Bạn nộp vị trí nào thế? ở đâu vậy? huhu vậy chắc tôi tèo rồi. mình a lô nên chi nhánh mình nộp thì họ bảo là vẫn chưa có lịch thi tuyển hay thế nào cả.....huhu.

Bạn nộp vị trí nào thế? ở đâu vậy? huhu vậy chắc tôi tèo rồi. mình a lô nên chi nhánh mình nộp thì họ bảo là vẫn chưa có lịch thi tuyển hay thế nào cả.....huhu.

mình nộp cho vị trí Chuyên viên QHKH ( SA ) ở HCM , mình cũng tưởng sẽ phải chờ lâu , nhưng mà sau khi nộp đơn online thì 3 ngày sau mình nhận đc mail của phòng nhân sự , và ngày kế tiếp thì họ gọi mình đi pv

^^ thôi đành kiên nhẫn chờ vậy. Gọi điện lên chi nhánh họ trả lời chưa có kế hoạch thi tuyển gì cả, phải đợi sau ngày hết hạn nộp, hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên