Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình là con gái, không muốn đi xa, nhưng nếu không còn đường nào chắc fai đi quá ak

---------- Post added 07-07-2011 at 05:46 PM ----------

mà bạn đã phỏng vấn xong chưa? vào đâu vậy?
Cứ bình tĩnh cậu ạ, giờ các NH đang tuyển ầm ầm mà, từ giờ tới cuối tháng còn nhiều NH nữa tuyển ấy! T qua pv vòng 1 rồi, lát nữa đi pv nốt vòng cuối, run :|

---------- Post added 07-08-2011 at 08:07 AM ----------

Chào mọi người, mình đang chuẩn bị test thử tại MSB vị trí GDV ai có bài test trước đó hun cho mình với, minh đang lo lắng quá hà ...
bạn xem các cm trước của các bạn nhé, có bạn thi rồi đấy :D

Cứ bình tĩnh cậu ạ, giờ các NH đang tuyển ầm ầm mà, từ giờ tới cuối tháng còn nhiều NH nữa tuyển ấy! T qua pv vòng 1 rồi, lát nữa đi pv nốt vòng cuối, run :|

Chúc ấy may mắn nhé....mà bạn nộp hồ sơ hôm nào? vào vị trí nảo thế? ở Hn ak?

Ôi năm ngoái mình đi pv qua vòng 1, họ gọi đi pv lần 2 nhưng lại không đi vì vừa mới đi làm dc 1 buổi ở công ty mới, hix. Từ đó đến jo nộp hso mà không bjo họ apply lại nữa, đen. Có khi không bjo họ cho nộp nữa ý nhỉ, hix.

Chúc ấy may mắn nhé....mà bạn nộp hồ sơ hôm nào? vào vị trí nảo thế? ở Hn ak?

t nộp hôm 30/6, vị trí quan hệ khách hàng cá nhân :D t nộp ở HN, chắc mấy hôm nữa có kết quả, hi vọng ngon lành :-s

---------- Post added 07-08-2011 at 12:35 PM ----------

Ôi năm ngoái mình đi pv qua vòng 1, họ gọi đi pv lần 2 nhưng lại không đi vì vừa mới đi làm dc 1 buổi ở công ty mới, hix. Từ đó đến jo nộp hso mà không bjo họ apply lại nữa, đen. Có khi không bjo họ cho nộp nữa ý nhỉ, hix.
C viết một cái thư email vào phòng nhân sự của họ mà hỏi, thư hỏi tại sao, giài trình lý do lần trước :D

Các bạn có ai thi ở Thái Bình không? toàn HN thôi ak? mình thấy mất hết cả tự tin khi chờ duyệt hồ sơ, chán quá...ngày nào cũng mở gmail 10 lần huhu....mà tạch thì có được nộp tiếp không nhỉ vì 20/7 mới hết hạn cơ?

Các bạn có ai thi ở Thái Bình không? toàn HN thôi ak? mình thấy mất hết cả tự tin khi chờ duyệt hồ sơ, chán quá...ngày nào cũng mở gmail 10 lần huhu....mà tạch thì có được nộp tiếp không nhỉ vì 20/7 mới hết hạn cơ?
ôi thế thì cứ thoải mái đi c, chắc hết hạn họ mới gọi, hôm nay đi pv gặp 1 bạn nộp từ hom 22./6 mãi tới 4/7 mới được gọi, mà gọi lúc 9h sáng trong khi 10h30 đã pv rồi :))

ôi...Sao lại thế nhỉ?Nếu là mình chắc mình không chờ được. Tại mình học Kinh tê ở Lâm nghiệp ra, nên không tự tin tẹo nào. co bạn động viên, thêm tự tin với lại kiên nhẫn ồi hehe thanks

Back
Bên trên