Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

• Bắt đầu Bắt đầu peartree
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả nhà ơi cho Hằng hỏi chút nhé...Mình học Kinh tế của trường Đại Học Lâm nghiệp ra trường...Mình nộp hồ sơ vào maritime được 5 hôm rồi. Có khi nào MSB không nhận dân ngoại đạo như mình không? Có bạn nào cũng như mình nộp hồ sơ vào không? LO lắng quá huhu
Mình thi vào Maritime bank chi nhanh Thái Binh mọi người ak. Có ai nộp vô đây k?

cả nhà ơi cho Hằng hỏi chút nhé...Mình học Kinh tế của trường Đại Học Lâm nghiệp ra trường...Mình nộp hồ sơ vào maritime được 5 hôm rồi. Có khi nào MSB không nhận dân ngoại đạo như mình không? Có bạn nào cũng như mình nộp hồ sơ vào không? LO lắng quá huhu
Mình thi vào Maritime bank chi nhanh Thái Binh mọi người ak. Có ai nộp vô đây k?
Mình cũng nộp khoảng 1 tuần sau người ta mới gọi c ạ, c cứ chờ 1 - 2 hôm nữa xem sao, Maritime tuyển cho vị trí này nhiều lắm, tuyển cả Trung Cấp mà, nên nếu hồ sơ của c ngon chắc vẫn ok :)

Mình cũng nộp khoảng 1 tuần sau người ta mới gọi c ạ, c cứ chờ 1 - 2 hôm nữa xem sao, Maritime tuyển cho vị trí này nhiều lắm, tuyển cả Trung Cấp mà, nên nếu hồ sơ của c ngon chắc vẫn ok :)

1 tuần kể từ ngày hết hạn nộp hồ sơ hay từ ngày bạn nộp hồ sơ? Tớ nộp cho MSB vài lần rùi mà chưa bao giờ đc gọi cả :(

Chào mọi người, mình đang chuẩn bị test thử tại MSB vị trí GDV ai có bài test trước đó hun cho mình với, minh đang lo lắng quá hà ...

7 ngày không thấy thông báo là tạch hả bạn...Bố mẹ mình chỉ cho minh 1 tháng, nếu không tìm được việc ở nhà, mình fai đi Nam, mình chẳng muốn thế, MSB là nơi mình bồ kết nhất, loại từ vòng gửi xe thì buồn lắm huhu

7 ngày không thấy thông báo là tạch hả bạn...Bố mẹ mình chỉ cho minh 1 tháng, nếu không tìm được việc ở nhà, mình fai đi Nam, mình chẳng muốn thế, MSB là nơi mình bồ kết nhất, loại từ vòng gửi xe thì buồn lắm huhu
Ủa đi Nam thích quá mà :D c thử nộp vào những chỗ khác nữa xem, chắc là t lucky nên mới được họ gọi chứ hồ sơ t làm qua loa lắm, còn ko cả attach ảnh ấy ^^

Mình là con gái, không muốn đi xa, nhưng nếu không còn đường nào chắc fai đi quá ak

---------- Post added 07-07-2011 at 05:46 PM ----------

mà bạn đã phỏng vấn xong chưa? vào đâu vậy?

Back
Bên trên