Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Dear all!
Mình xin có vài lời chia sẻ về bài test: bài test các bạn làm sẽ là 28 câu hỏi trong 28 phút, các câu hỏi này bao gồm Luật NHTM, Luật 1627, IQ, Gmax, toán học với các phép tính cơ bản (đề toán bằng tiếng Anh).
Nói chung quy lại là dễ, các bạn chỉ cần đạt 50% là các bạn đạt.
CHÚC MỌI NGƯỜI THÀNH CÔNG!

mytomtommy nhận được mail à? Người ta có bảo khi đi thi phải chuẩn bị những gì không? Tớ chỉ nhận được tin nhắn thôi, không nhận được mail trong khi người ta bảo xem chi tiết trong mail hichic

có ai đi phỏng vấn vòng 2 ngày 5/6 tại maritime bank Đà Nẵng đã được gọi chưa nhỉ!

mytomtommy nhận được mail à? Người ta có bảo khi đi thi phải chuẩn bị những gì không? Tớ chỉ nhận được tin nhắn thôi, không nhận được mail trong khi người ta bảo xem chi tiết trong mail hichic
trong email báo mang bút, máy tính và CMT thôi phuongthoa ah.
mình chưa đi test bao giờ, thấy hay hay :D

mai mình thi test cũng 10h ở 88 láng hạ, thi gdv cũng nhận đc qua mail. kiểu này chắc thi cả toán gmar và iq rồi

mình qua test rồi,t2 ngày 20/6 họ hẹn đi phỏng vấn. ko biết bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình phỏng vấn vòng 1 vị trí giao dịch viên họ hỏi những ji? Hôm mình đi thi cũng có nhiều bạn pass lắm nên số lượng đc phỏng vấn cũng đông, điều đó làm mình lo quá. Các tiền bối đi có thể chia sẻ ko ah? Em thank kiu trc.

thứ 2(20/6) ai pv vòng 2 CV QHKH ko?? buổi sáng hay chiều thế? mình ko nhận được mail :((

lần trước mình thi test GDV ngân hàng này nhưng thi trên máy tính nên ko thích cho lắm:( vì toàn là toán tiếng anh:( làm lung tung hết cả...nhưng kiến thức về ngân hàng thì toàn cơ bản chỉ có toán tiếng anh là khó:-ss hxhx

Mình qua vòng 1 phỏng vấn rồi, mai phỏng vấn vòng 2 giao dịch viên, bạn nào đi trước cho mình ít kinh nghiệm. hoặc cho mình xin cái y!m để tiện trao đổi.
Hình như vòng 2 gặp các sếp, ko biết có hỏi nghiệp vụ ko, vòng 1 chỉ hỏi tình huống thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên