Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào phỏng vấn vòng 2 vị trí tư vấn tài chính chưa. Họ hỏi gì vậy. Mai mình đi phỏng vấn gì

Có bạn nào phỏng vấn vòng 2 vị trí tư vấn tài chính chưa. Họ hỏi gì vậy. Mai mình đi phỏng vấn gì
Vòng 2 này pv căng hơn vòng 1 nhiều đó bạn ạ. Họ sẽ hỏi mình nhiều tình huống hơn và cũng khó hơn so với vòng 1. Tự tin lên bạn nhé. Chúc bạn thành công.

Hi bạn, mình mới có lịch PV lần 2. bạn có thể ví dụ một số tình huống họ đưa ra để mình chuẩn bị tâm lý được không? cảm ơn bạn

Hi bạn, mình mới có lịch PV lần 2. bạn có thể ví dụ một số tình huống họ đưa ra để mình chuẩn bị tâm lý được không? cảm ơn bạn
Một câu hỏi thường bị hỏii nhiều nhất ở vòng này là làm thế nào để đạt được chỉ tiêu, khách hàng tìm kiếm ở đâu, mình chưa có kinh nghiệm thì tìm kiến khách hàng như thế nào, khi gặp một người khách khó tính thì mình sẽ giải quyết như thế nào....????
Đó là những câu hỏi mình bị hỏi khi pv vòng 2 vị trí tư vấn tài chính cá nhân.

Có bạn nào đã pv vòng 2 GDV MSB chưa, cho t chút kinh nghiệm với, thứ 6 này t đi pv vòng 2, hyc hcy

Một câu hỏi thường bị hỏii nhiều nhất ở vòng này là làm thế nào để đạt được chỉ tiêu, khách hàng tìm kiếm ở đâu, mình chưa có kinh nghiệm thì tìm kiến khách hàng như thế nào, khi gặp một người khách khó tính thì mình sẽ giải quyết như thế nào....????
Bạn nói thêm một chút về kinh nghiệm của bản thân bạn khi gặp phải câu hỏi như vậy nhé!
Tỷ lệ bị loại ở vòng này là bao nhiêu thế bạn?

Hi bạn. cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm đi PV. mai mình đi PV rùi, hi vọng sẽ qua được vòng này. cảm ơn bạn nhiều nhé,

Nhà mình ơi, có ai đi phỏng vấn vòng 1 rồi mà vẫn đuợc gửi mail phỏng vấn vòng 1 tiếp k? sao lạ vậy nhỉ? với lại phỏng vấn xong rồi lại nhận đuợc mail thông báo là CV k đúng mẫu là sao?

Nhà mình ơi, có ai đi phỏng vấn vòng 1 rồi mà vẫn đuợc gửi mail phỏng vấn vòng 1 tiếp k? sao lạ vậy nhỉ? với lại phỏng vấn xong rồi lại nhận đuợc mail thông báo là CV k đúng mẫu là sao?
chắc nhầm lẫn.mình ứng tuyển nv tín dụng, họ gọi PV CVKHCN xong vòng 1 thì bắt điền lại hồ sơ cho thích hợp với vị trí này, vì nó yêu cầu nhiều kỹ năng bán hàng, giao tiếp và mqh cá nhân.
làm nhân viên bán hàng thì đúng hơn, rất gian nan đấy, đi training rồi sẽ biết; nhiều người học xong rồi lại rút lui.
Có nên tiếp tục ko nhỉ...????haizzzzzzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back