Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn GDV chua. chia sẻ cho mọi người với
mình chuẩn bị thi rùi mà đầu óc thì vẫn lotomo qua

lala_1313 mình cũng thi cùng hôm với bạn này. Bạn có kết quả gì chưa? sao mình vẫn chưa nhận được thông tin gì vậy. Hic lo quá :(

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

mình nộp CV hôm 1/5 thì chừng 2 hôm sau nhận được cuộc hẹn pv rùi, mới pv sáng nay thì buổi trưa nhận dc cuộc hẹn pv đợt 2 > bên này làm việc nhanh thật
hic bạn thi vào vị trí gì thế? sao mình ko có thông tin gì hic chắc trượt rùi huhu dù sao cũng chúc mừng bạn nha :)

Dịch vụ tín dụng tương tự như Hỗ trợ ở các ngân hàng khác nhưng có thêm phần Phân tích BCTC.
Mình vừa tìm hiểu kỹ rồi
DVTD doanh nghiệp bên Maritime bank là nhân viên tín dụng doanh nghiệp ấy
còn Chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân là nhân viên tín dụng cá nhân
và chuyên viên quan hệ khách hàng là SALE thuần túy (chỉ yêu cầu tốt nghiệp trung cấp).

---------- Post added at 05:51 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

Tình hình là Maritime bank trong năm 2011 sẽ thế này :
1. Tuyển nhân sự thêm 4000 người (từ 2600 lên 6600)
2. Mở thêm 100 phòng giao dịch
3. Tăng vốn điều lệ lên 8000 tỷ ( cái này thuộc top 5 đấy nhé)
4. Tổng tài sản tăng từ 115,000 tỷ lên 150,000 tỷ luôn nhé ( top 5 rùi)
5. Dư nợ cho vay tăng từ 32,000 tỷ lên gần 60,000 tỷ (tha hồ cho vay nếu làm tín dụng, thix nhỉ)
Trong tình hình kinh tế khó khăn như hiện tại, các ngân hàng nhỏ đang chật vật thanh khoản, lãi suất ,vốn
ấy vậy mà NH Maritime bank đặt kế hoạch hoành tráng quá, đúng là No.1 .
Thứ 2 mình phỏng vấn.
Mình muốn có 1 vị trí trong / 4000 vị trí mới của Maritime bank.hiii

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
b ui! khi đc nhận vào làm rùi, có chỉ tiêu cụ thể như thế, mình là sinh viên mới ra trường, chưa có kinh nghiệm và mối quan hệ, tớ vẫn hem bit làm sao mà hoàn thànhtốt đc.Ngay khi đi phỏng vấn ngta cũng đã hỏi vấn đề này thì làm trả lời ntn thì đạt. b làm có kinh nghiệm roài giúp m với!!! thanks

bạn Lala_1313 ơi, cho mình hỏi, bạn thi vị trí nào thế? hic... mình gửi vị trí Quản trị rủi ro thị trường hôm 21.4 mà h chưa đc báo j cả hết í... có bạn nào nộp viij trí này k? chắc out rồi... hic... :((

bạn Lala_1313 ơi, cho mình hỏi, bạn thi vị trí nào thế? hic... mình gửi vị trí Quản trị rủi ro thị trường hôm 21.4 mà h chưa đc báo j cả hết í... có bạn nào nộp viij trí này k? chắc out rồi... hic... :((

vị trí này mình test từ hôm 15/4, đến bh ko có kết quả, chắc tạch rồi :-??

giống mình.đau khổ quá đi mất.ko biết hồ sơ mình thiếu cái j mà k qua được vòng gửi xe nhỉ :((

oh có bạn được gọi đi rùi nè.chúc mừng bạn nhé!có bạn nào nộp vào vị trí GDV đc gọi chưa? hic hic lo lắng ghê
minh moi di lam bai test vi tri GDV 3h chieu 9/5 nhung ma truot rui. hic.

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

co ban nao cung lam bai test GDV chieu 9/5 o 88 lang ha khong. ban co qua khong

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back