Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ồ, bạn đi phỏng vấn lần 1 lúc nào mà t2 đã pv lần 2 rồi vậy, nhanh thế. Mình nghe nói pv lần 2 họ sẽ đưa cho mình 1 sản phầm bất kỳ. VD: quyển vở, cái bút ... và mình sẽ phải thuyết phục họ mua sản phẩm đó. Đây là vòng thể hiện kỹ năng sale mà
mình pv lần được hơn 2 tuần rồi. Thế nào mà đi pv vòng 2 được một ngày rôi thì hôm nay lại được hẹn pv vòng 3 vào ngày mai nữa. Chả hiểu cái quái j nữa luôn

ồ, thế có khi bạn là ứng viên tiềm năng đấy, như mình thì pv xong lần 1 là bơ luôn, ko thấy tin tức gì nữa

mình pv lần được hơn 2 tuần rồi. Thế nào mà đi pv vòng 2 được một ngày rôi thì hôm nay lại được hẹn pv vòng 3 vào ngày mai nữa. Chả hiểu cái quái j nữa luôn
Bạn ơi thi chuyên viên quan hệ khách hàng chỉ phỏng vấn mà không thi viết gì hả bạn? ủa sao pv nhiều vòng vây?
Hic. Mai mình mới đi pv lần đầu tiên. Không biết thế nào?

---------- Post added 14-12-2011 at 03:49 PM ----------

ồ, thế có khi bạn là ứng viên tiềm năng đấy, như mình thì pv xong lần 1 là bơ luôn, ko thấy tin tức gì nữa
Bạn ơi lần đầu bạn được họ hỏi gì thê?

Có bạn nào biết pv chuyên viên qhkh cá nhân lần hai hỏi gì ko ? chia sẻ cho mình với. Thứ 2 mình đi rồi
bạn cứ yên tâm, đỗ vòng 1 chắc chắn là đỗ vòng 2 rồi, với lại giờ đang là cuối năm ngân hàng đang cần phải huy động nhiều nên các cơ hội của các bạn sẽ rất cao...quan trọng là sau đi làm có làm dc ko thôi ^^...

bạn cứ yên tâm, đỗ vòng 1 chắc chắn là đỗ vòng 2 rồi, với lại giờ đang là cuối năm ngân hàng đang cần phải huy động nhiều nên các cơ hội của các bạn sẽ rất cao...quan trọng là sau đi làm có làm dc ko thôi ^^...
Mình tạch vòng 2 nên mới có vòng 3 đó. Hôm nay pv cũng chán luôn, chắc lại tèo rồi
Bạn ơi thi chuyên viên quan hệ khách hàng chỉ phỏng vấn mà không thi viết gì hả bạn? ủa sao pv nhiều vòng vây?
Hic. Mai mình mới đi pv lần đầu tiên. Không biết thế nào?

---------- Post added 14-12-2011 at 03:49 PM ----------

Bạn ơi lần đầu bạn được họ hỏi gì thê?

lần 1 là mấy cái giới thiệu về bản thân và hiểu biết về sản phẩm của ngân hàng bạn nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn ơi, cho mình hỏi một chút: người pv hỏi mình nguồn khách hàng của mình , thì mình sẽ trả lời như thế nào ?

ko co' ai giup' minh` ak`

Bạn muốn giúp gì,phỏng vấn qhkh là dễ nhất rồi có gì đâu mà lo, mọi vị trí của MSB bây giờ đều tuyển từ đội ngủ CSKH đủ chỉ tiêu 3 tháng lên ko àh,bạn lo nguồn khách hàng có thể huy động dc đi,phỏng vấn đậu chỉ là chuyện nhỏ,quan trong là khi làm kìa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên