Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Ở VIB trụ sở chính HCM có làm thứ 7 không mấy anh chị nhỉ nếu làm ở khối công nghệ

Chỉnh sửa lần cuối:
mình hôm đó có 3 ng, 1 chị hơi khó tính, còn 2 người kia cũng bt, tớ cảm thấy không tốt lắm, k biết kq tn. nhưng nghe bạn kia nói VIB gọi sau 3 ngày, tớ chưa thấy j chắc toạch r :(
có phải có 1 chị tóc ngắn đầu Mỹ Linh đúng k bạn, và anh nhân sự tên Phong đúng k?

Hình như là vậy bạn ạ, chị tóc ngắn thì đúng r, còn a nhân sự thì mình k biết tên gì, nhưng a này khá dễ tính.
anh nhân sự tên phong, dễ tính mà hiền, t pv KHDN cứ nghĩ đỗ cơ, nhưng chị tóc ngắn khó tính. Nói chung đi pv quan trọng sếp có thích mình hay k, huhu

Hi mọi người,
Mình đã được thông báo đậu 3 tuần r (16.12.2016) nhưng vẫn chưa chốt được ngày đi ký offer và ngày đi làm, hỏi HR thì họ nói đang trình ký (mình hỏi 3 lần r). Đây có phải là điều bt như nhiều trường hợp khác của VIB k ạ? Mình nghĩ nhiều người cũng đang bị như mình, mình pv vào phòng BTS của hội sở hcm :(

Hi mọi người,
Mình đã được thông báo đậu 3 tuần r (16.12.2016) nhưng vẫn chưa chốt được ngày đi ký offer và ngày đi làm, hỏi HR thì họ nói đang trình ký (mình hỏi 3 lần r). Đây có phải là điều bt như nhiều trường hợp khác của VIB k ạ? Mình nghĩ nhiều người cũng đang bị như mình, mình pv vào phòng BTS của hội sở hcm :(
chắc là do TGĐ đi vắng chưa duyệt được hoặc họ đang muốn chờ ra tết ms bổ sung nhân sự nên nhùng nhằng cũng nên anh ạ, anh cứ chờ thêm chút, k thì lên thẳng HR 16 phan chu trinh hỏi cho chắc, đừng gọi điện. Không lại như mấy anh chị bên BIDV, được báo đậu, trình HO kí nhưng k duyệt do cơ cấu lại phòng ban nên những người tuyển bổ sung k tuyển nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên