Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Em phỏng vấn lần 1 tầm 3-4 ngày có kết quả, phỏng vấn lần 2 có kết quả ngay buổi chiều. Nhưng em phỏng vấn mảng marketing, không phải sale hay gd :D. Mấy anh chị phỏng vấn cực dễ thương, em có nghe áp lực sắp tới khá là kinh dị, em cũng chuẩn bị tư tưởng làm bank là áp lực rồi nhưng có vẻ VIB còn hơn cả thế. Chấm theo KPI, từng tuần luôn mấy anh chị ạ.

Em phỏng vấn lần 1 tầm 3-4 ngày có kết quả, phỏng vấn lần 2 có kết quả ngay buổi chiều. Nhưng em phỏng vấn mảng marketing, không phải sale hay gd :D. Mấy anh chị phỏng vấn cực dễ thương, em có nghe áp lực sắp tới khá là kinh dị, em cũng chuẩn bị tư tưởng làm bank là áp lực rồi nhưng có vẻ VIB còn hơn cả thế. Chấm theo KPI, từng tuần luôn mấy anh chị ạ.
Nhanh vậy à bạn? vậy là mình xác định tạch r :(

Nhanh vậy à bạn? vậy là mình xác định tạch r :(
Dạ chị cứ chờ hay gọi hỏi xem sao ạ, lạc quan lên chị, cánh cửa này đóng sẽ có cánh cửa khác mở ra cho mình mà chị. Mà em phỏng vấn bên mảng marketing có khi nó nhanh có kết quả hơn xíu á. Chị đừng lo :D. Em mới 22 nên em xưng là "em" nha :D

Dạ chị cứ chờ hay gọi hỏi xem sao ạ, lạc quan lên chị, cánh cửa này đóng sẽ có cánh cửa khác mở ra cho mình mà chị. Mà em phỏng vấn bên mảng marketing có khi nó nhanh có kết quả hơn xíu á. Chị đừng lo :D. Em mới 22 nên em xưng là "em" nha :D
uh, cảm ơn bạn nhé. mình lại đợi tiếp vậy

uh, cảm ơn bạn nhé. mình lại đợi tiếp vậy
không phải bên marketing thì kết quả nhanh hơn đâu, VIB pv sau 3 ngày có kết quả, có khi còn nhanh hơn ấy. K thấy gọi thì xác định là tạch, tìm cơ hội khác. Mấy ngân hàng cổ phần đỗ là họ gọi liền, k có chờ lâu cả tháng như BIDV,vietinbank. Mà VIB rớt k có mail đâu. Đợt mình pv KHDN rớt k có mail, ai đỗ sau 3 ngày họ gọi rồi.

không phải bên marketing thì kết quả nhanh hơn đâu, VIB pv sau 3 ngày có kết quả, có khi còn nhanh hơn ấy. K thấy gọi thì xác định là tạch, tìm cơ hội khác. Mấy ngân hàng cổ phần đỗ là họ gọi liền, k có chờ lâu cả tháng như BIDV,vietinbank. Mà VIB rớt k có mail đâu. Đợt mình pv KHDN rớt k có mail, ai đỗ sau 3 ngày họ gọi rồi.
Cảm ơn bạn nhé! Thôi hết chờ đợi! :(

đợt mình thấy chưa gọi ai, thế tach cả à :((

Hội đồng pv thì thoải mái, thân thiện lắm bạn ạ. Bạn có kq chưa ? pv tốt không
mình hôm đó có 3 ng, 1 chị hơi khó tính, còn 2 người kia cũng bt, tớ cảm thấy không tốt lắm, k biết kq tn. nhưng nghe bạn kia nói VIB gọi sau 3 ngày, tớ chưa thấy j chắc toạch r :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên