Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình thì VCB Hải dương. Đợt 30/06. Ngày 17/08 này phỏng vấn mà chả biết hỏi như nào nữa :(

có bạn nào nộp hồ sơ ở chi nhánh VCB sóc trăng không? hết hạn nộp hồ sơ là ngày 10/08, mà không nghe tin tức gì hết. có bạn nào được gọi hoặc biết btin gì thì cho mình hay với nha

có bạn nào nộp hồ sơ ở chi nhánh VCB sóc trăng không? hết hạn nộp hồ sơ là ngày 10/08, mà không nghe tin tức gì hết. có bạn nào được gọi hoặc biết btin gì thì cho mình hay với nha
thường phải là 2 , 3 tuần sau mới có lịch thi bạn ơi. Với lại yên tâm, VCB sẽ gọi điện thoại, và thư đến tận tay cho bạn, họ làm kĩ càng lắm:-"

mình nộp hso vị trí kiểm ngân ở VCB Thanh Hóa..nhưng mình vẫn ko hiểu vị trí đó thi tuyển kiểu gì nữa..ai biết, có thể cho mình xin ít kinh nghiệm được ko??^^

m vừa đi thi cn Hạ Long về, hi, đề đúng là phải mang đồng xu đi thật, hix, toàn kiến thức thực tế và m luôn phân vân giữa 2 đáp án, hihi, cuối cùng thì toàn chọn B vs D, đề Tiếng Anh thì toàn A :))

Mình thi chi nhánh QN. Mình đá trái ngành, nghe bà chị xui, vác hẳn quyển kế toán của Học viện ngân hàng về đọc lấy đọc để, cuối cùng đề chẳng hỏi tí kế toán NH nào. Đề VCB các chi nhánh năm nay có vẻ chung xu hướng kiểm kiến thức vi mô, vĩ mô, lý thuyết tiền tệ, kiến thức thực tế (có 1 câu còn hỏi về độ lệch chuẩn,ặc! Cái này là toán cao cấp hay kinh tế lượng vậy nhỉ?)... giống như các bạn topic miền Nam chia sẻ. Còn bạn nào sắp thi thì đừng đọc chuyên ngành cho mệt nhé!

Mình cũng sắp thi rồi, vị trí ngân quỹ,cả nhà chỉ bảo mình với.Tiếng anh thì kiến thức của B hay C vậy?

Mình thi chi nhánh QN. Mình đá trái ngành, nghe bà chị xui, vác hẳn quyển kế toán của Học viện ngân hàng về đọc lấy đọc để, cuối cùng đề chẳng hỏi tí kế toán NH nào. Đề VCB các chi nhánh năm nay có vẻ chung xu hướng kiểm kiến thức vi mô, vĩ mô, lý thuyết tiền tệ, kiến thức thực tế (có 1 câu còn hỏi về độ lệch chuẩn,ặc! Cái này là toán cao cấp hay kinh tế lượng vậy nhỉ?)... giống như các bạn topic miền Nam chia sẻ. Còn bạn nào sắp thi thì đừng đọc chuyên ngành cho mệt nhé!
đề này tương tương với đề mình thi. mà mình thi hôm 4/8

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back