Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Hic gọi theo số của b titbeo cho thì lại k gặp đc ai . B gọi lễ tân có nối lên phòng nhân sự đc k ?
phòng nhân sự họ cho hay không tớ không rõ
bạn bảo là em hỏi về báo thi vì mình không biết số máy nhánh của phòng nhân sự :D
bạn ở gần thì lên hỏi xem :D
- giờ các anh chị ấy chưa nghỉ đâu

phòng nhân sự họ cho hay không tớ không rõ
bạn bảo là em hỏi về báo thi vì mình không biết số máy nhánh của phòng nhân sự :D
bạn ở gần thì lên hỏi xem :D
- giờ các anh chị ấy chưa nghỉ đâu
Tớ lên đó chắc cũng mất tầm nửa tiếng sợ nghỉ r. Mà tớ cũng k có bằng tốt nghiệp. Với cả là, hôm gần đây tớ lên bổ sung hồ sơ thì đúng lúc chị phòng nhân sự đi họp chốt hồ sơ về í. Chị í pải dò xem thấy tên tớ thì chị í mới cho bổ sung mà. Vậy mà chờ mai k thấy ai gọi :((. Chắc sáng mai t lên

Tớ lên đó chắc cũng mất tầm nửa tiếng sợ nghỉ r. Mà tớ cũng k có bằng tốt nghiệp. Với cả là, hôm gần đây tớ lên bổ sung hồ sơ thì đúng lúc chị phòng nhân sự đi họp chốt hồ sơ về í. Chị í pải dò xem thấy tên tớ thì chị í mới cho bổ sung mà. Vậy mà chờ mai k thấy ai gọi :((. Chắc sáng mai t lên
mai lên đi :D
tớ thấy nộp bổ sung hồ sơ trước khi thi thôi à :D
cậu thi kế toán hay là thi quản lý nợ đó :D

5h thì các anh chị chắc về gần hết
hum tớ lên nộp thì chị ấy hỏi tên và nhận luôn :D

t nộp chi nhánh ba đình mà chưa thấy gọi, có bạn nào nộp ở đấy được gọi chưa???

Quản lý nợ :d
Ngân hàng này có vẻ ngon đấy =)) 4h15 gọi là được về cả chi nhánh r :)) k một ai nghe máy luôn
tớ thấy chi nhánh này anh chị nói chuyện dễ chịu :D
còn ngon thì VCB thì ngon rồi :D
tớ 4h30 vẫn gọi được mà ( lần trước )
hum lên nộp toàn nộp quản lý nợ ,độc mình nộp kế toán :(
thấy chi nhánh khách không đông lắm ( mặc dù là thứ 2 ) --> chắc do đường đang thi công

5h thì các anh chị chắc về gần hết
hum tớ lên nộp thì chị ấy hỏi tên và nhận luôn :D
Chả bù cho bên BIDV 4h30 lên còn đông như chợ!
Hôm tớ nộp hồ sơ thì chị í cũng oke luôn.Nhưng tại trường tớ cú kiểu mỗi tuần cho 1 loại giấy tờ. Nên là cứ có cái giấy j mới là t lên xin nộp thêm luôn. Có khi Chi nhánh duyệt nhưng hội sở lại loại thì hỏng :(

mình vừa nhận đc tin nhắn của SGD gọi ngày mai hoặc ngày kia lên nhận giấy báo dự thi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên