Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Bạn ơi, VCB chi nhánh Hà Tây vừa gọi cho mình đó! VÌ tớ chưa nốp bằng tốt nghiệp nên phải bổ sung trong tuần này. Hình như là mùng 8 thi viết các bạn ạ. Cố gắng lên nhé!

Nàng ơi cho tớ cái số Chi nhánh. Tớ chủ động gọi hỏi luôn tn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
rõ ràng là a ấy nói là ở bên Vietcomb chi nhánh Hà tây mừ. Tớ k nghe nhầm đâu bạn. Bạn thi vị trí nào? Mình thi GDV

rõ ràng là a ấy nói là ở bên Vietcomb chi nhánh Hà tây mừ. Tớ k nghe nhầm đâu bạn. Bạn thi vị trí nào? Mình thi GDV
bạn ơi VCB hà tây tuyển độc kế toán mà bạn ,bạn nhầm chi nhánh nào không :(

Vietcombank - Chi nhánh Hà Tây
Địa chỉ: 486, Đường Quang Trung , Hà Đông, Hà Nội

(84-4) 33 554 545
(84-4)33 554 444
http://www.vietcombank.com.vn
Dịch vụ: Vietcombank
tớ toàn gọi số 33554545 ( gặp lễ tân của VCB hà tây thôi à )

thế ah, mai cậu lên chi nhánh hỏi xem thế nào? mai tớ cũng phải đi công chứng bằng tốt nghiệp rồi đi nộp.

Tớ thi Hà Tây Hà Nội đó :D. Thế chắc k pải Vietcom rồi b ạ. Tại lúc nãy một b trên diễn đàn cũng kể đc số trả lời tự động gọi đến. Bạn cũng thi Chi nhánh Hà Tây à. Giờ vẫn chưa gọi. Hay có khi mai lên Chi nhánh hói. B lên cùng tớ k :d
tớ đang ở nhà à :(
gọi lên cũng được mà bạn :D tớ đi lên thì xa lắm à :(
VCB hà tây không phải hộp thư trả lời tự động :( có 10s đầu là tự động sau đó là lễ tân nghe máy bạn à

tớ đang ở nhà à :(
gọi lên cũng được mà bạn :D tớ đi lên thì xa lắm à :(
VCB hà tây không phải hộp thư trả lời tự động :( có 10s đầu là tự động sau đó là lễ tân nghe máy bạn à

Hic gọi theo số của b titbeo cho thì lại k gặp đc ai . B gọi lễ tân có nối lên phòng nhân sự đc k ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên