Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Mình cũng đăng ký nguồn vốn nài, chưa ôn được gì cả hic. Mình chưa nhận được thông báo gì cả. Đợt nài đông lắm ý :D

VCB cũng thi đông lắm mà sao không thấy xôm tụ nhiều chi sẻ như bên Vietin nhỉ?

Mình chưa thi VCB lần nào nên cũng không rành, nhưng bạn mình bảo năm ngoái thi như thi đại học, giống Vietin tổ chức ở HN vừa rồi, mọi kết quả được báo quá thư bưu điện (@.@ chả hiểu cái thời nào rồi nữa) và đề thi chung tất cả nghiệp vụ bao gồm kế toán, tín dụng, v.v.v

Các bạn đóng góp thêm ý kiên với nha :D

VCB có vẻ không đông đảo quần hùng vào trao đổi thông tin cho anh em tham khảo nhỉ. Minh nộp vào vị trí nhân viên vận hành. Không biết có bác nào cũng vào vị trí vận hành như mình không.

Mình cũng đăng ký nguồn vốn nài, chưa ôn được gì cả hic. Mình chưa nhận được thông báo gì cả. Đợt nài đông lắm ý :D

hix mình cũng thế :(( chả ôn iếc được gì, thôi đi thi gọi là lấy knghiem vậy. mà hình như bạn cũng học ftu đúng hem? ;)
Đợt này vốn tuyển có 5 người, cơ mà mình chỉ sợ ko qua được vòng hồ sơ thì ... lắm :(( ít ra cũng phải vào đc đến vòng test để xem cái đề nó thế nào chứ nhỉ

Mình cũng chỉ nộp để xem bài thi ntn thui :D mong là chúng mình cùng được gọi hehe.

Có bạn nào nhận được thông báo hẹn lịch đi thi tuyển chưa nhỉ. Nộp cũng được gần 4 tuần rồi mà chưa thấy gì cả.

Mình cũng nộp hồ sơ mà chưa thấy gọi j cả, ko biết có qua vòng sơ loại hồ sơ ko :D . Room vietcombank ko thấy xôm tụ như các room khác nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên