Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

chiều h nay vừa đi p vấn ở hội sở VCB về, gọi đi pv từ kết quả đợt thi tháng 8 lận :-s
hầu như toàn gặp ng thi tín dụng nhưng hình như đều phỏng vấn cho vị trí liên quan đến xử lý nợ thì phải =.=
Chắc rùi, Vietcombank đang đứng đầu danh sách các ngân hàng công bố tỉ lệ nợ xấu muh.

Đáp án bạn tự tra sách đê, mọi người cũng đi thi về, lấy đâu ra đáp án.
Chưa kể bạn còn gõ không dấu, đúng là thái độ coi mọi người chả ra gì lại thích ăn sẵn
Đề nghị đồng chí này ăn nói cho cẩn thận đấy. Không có câu trả lời thì đừng có nói lung tung

Mọi người ơi nếu ai đã có thông báo đi phỏng vấn ở Sở giao dịch đợt vừa rồi thì báo cho mọi người biết với nhé, tớ thấy bảo 1 tháng sau khi thi mới có kết quả, lâu quá!!!

mọi người ui có ai nộp hs ở VCB TB ko? đã ai được gọi đi sơ tuyển chưa thế? mình ko biết sơ tuyển thì vcb hỏi những gì, ai có kinh nghiệm thì chỉ bảo giúp mình với. thanks

Thứ 7 mình cũng đi thi rùi, Vietcombank Bình Dương, mình muốn thi đậu lắm lắm....lắm luôn, nhưng đến giờ phút này mình thấy ...hi vọng thật mong manh quá!hix... 8->8->8->8->8->8->8->8->
Mình là lần đầu đi thi, dù sao cũng cố gắng hết sức để biết khả năng bản thân đến đâu, "cọ xát" & tích lũy kinh nghiệm thi tuyển. Chúc tất cả các bạn sắp thi tuyển vào Vietcombank làm bài tốt nha!Good luck!...%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vietcombank Binh Duong thi tuyển ngày 19/11/2011, thi 300 chỉ tiêu lấy có 3 em a. thứ 7 này 26/11/2011 phỏng vấn nè. Lo quá ko biết phỏng vấn nói gì nữa, làm ngân hàng rồi mà vãn thấy run run.

---------- Post added 24-11-2011 at 02:18 PM ----------

Không biết có ai đã từng phỏng vấn Vietcombank rồi cho mình ít kinh nghiệm ha, Thanks.

mọi người xem tin tuyển dụng ở đâu vậy, mình lên web của VCB mà đâu có thấy, ai có thông tin tuyển dụng KV HCM thì share mình với.hxhx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên