Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Hehe hm đi thi có gặp bạn Thu, còn bạn n0977732969 thì ngó ngiêng mờ ko thấy.có vẻ mọi ng làm bài đều tốt cả nhỉ, t chẳng hi vọng gì rùi, Chúc mọi ng may mắn ở vòng trong nhe!

bạn Thu à,mình quên mất,ko để ý. mình mặc áo sơ mi trắng ấy, mình thấy mỗi mình mắc áo trắng. ai cũng làm tốt mà bạn, chỉ là ko biết kết quả có tốt hay ko thôi. bạn sắp phỏng vấn sacombank a, chúc bạn may mắn nhé

Có phải tên số 33 ko? hơi nghi nghi đó là cậu. Cám ơn nhé! mai thi rùi mà mệt wa đang ko muốn đi đây.hjx

uhm. chẩn luôn. bạn cũng nhớ nhỉ. đi lấy kinh nghiệm, việc j mà ko đi bạn. t chưa thi ngân hàng nào cả, VCB là đầu tiên.hi. chả có ngân hàng nào gọi đi thi cả vì bằng của tớ kém nên toàn loại từ vòng gửi xe.hic

Tại hm đấy nghi là cậu rùi, nên nhớ cái STT về hỏi lại. Phục mình quá. hehe
T vừa từ TP ra, say xe nên hơi mệt ko muốn đi, nhưng vẫn phải đi chứ bỏ sao được, 1 cơ hội cho mình mà!

hehe.minh cung mac ao so mi trang nay,t lam tieng anh toan danh mo thoi,nghiep vu sai may cau TTQT tiec qua, chuyen nganh cua t ma t ko on nen quen mat, co may cau thi co nhieu dap an dung nen khong biet the nao, lech tu 100%.hic

---------- Post added 26-09-2011 at 09:42 AM ----------

ma ko biet co bao nhieu nguoi duoc di pv nhi

hehe.minh cung mac ao so mi trang nay,t lam tieng anh toan danh mo thoi,nghiep vu sai may cau TTQT tiec qua, chuyen nganh cua t ma t ko on nen quen mat, co may cau thi co nhieu dap an dung nen khong biet the nao, lech tu 100%.hic

---------- Post added 26-09-2011 at 09:42 AM ----------

ma ko biet co bao nhieu nguoi duoc di pv nhi
hic, mình lên trên này muộn quá, hôm thứ 7 cg về Thóa thi Vietcombank nè, các bạn làm bài tốt không??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên