Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Bạn vângu222 ơi, đề nghiệp vụ nội dung chủ yếu là j thế, tiếng anh trức nghiêm hết ko. tớ thấy đè thi mỗi chi nhánh khác nhau mà

---------- Post added 22-09-2011 at 10:54 PM ----------

Bạn vangau222 ơi, đề nghiệp vụ nội dung chủ yếu là j thế, tiếng anh trức nghiêm hết ko. tớ thấy đè thi mỗi chi nhánh khác nhau mà

---------- Post added 22-09-2011 at 10:56 PM ----------

bạn vangau222 ơi,nghiệp vụ nội dung chính là phần nào thế, tiếng anh có trăc nghiệm hoàn toàn ko. tớ thấy đề thi mõi chi nhánh khác nhau mà

---------- Post added 22-09-2011 at 10:57 PM ----------

bạn vangau222 ơi,nghiệp vụ nội dung chính là phần nào thế, tiếng anh có trăc nghiệm hoàn toàn ko. tớ thấy đề thi mõi chi nhánh khác nhau mà

---------- Post added 22-09-2011 at 10:58 PM ----------

Chỗ t thi là VCB Hưng Yên mà :) Nói chung đề thi nghiệp vụ trắc nghiệm chỉ hầu như là lý thuyết và luật quy đinh....còn bài tập ko có :)
Còn TA thì t cứ làm thôi chẳng biết tn :D TA trắc nghiệm nên cố làm hết :))

cho tớ hỏi luật quy định thì học ở đâu bạn, lý thuyết có khó lắm ko, có hỏi nhiều về thanh toán quốc tế ko bạn

Hjx. thiên hạ lo thi cử này còn mình chơi, thi thố gì nữa đây:(:( cóa ai wen giám đốc chi nhánh TH ko, giới thiệu t vs:))=))

lâu rồi mới thấy bạn lenga1811 lên ub, tớ quen giám đốc chi nhánh Th nè bạn, nhưng ko làm j được, vẫn phải thi

1h30 tầng 6 Địa chỉ số 11 đường Hạc Thành, phường Điện Biên, thành phố Thanh Hoá. hện gặp lại các bạn. trắc nghiệm cố gắng khoanh bừa hết nhá =))

Nhiều là bao nhiêu được bạn =)).chỉ ôn đủ đẻ khoanh bừa 100 câu là đã được rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên