Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh trancongtruong ơi cho em hỏi thời gian đợi duyệt hồ sơ phỏng vấn vào SHB khoảng bao lâu ạ?em nộp vị trí kiểm soát viên từ 31/3/2015 đến giờ vẫn chưa thấy gì,không nhận được mail phản hồi luôn,không biết hsơ mình họ nhận được không nữa.hic...nếu mình ko đạt họ có báo biết để không chờ đợi nữa ko anh?

Anh trancongtruong ơi cho em hỏi thời gian đợi duyệt hồ sơ phỏng vấn vào SHB khoảng bao lâu ạ?em nộp vị trí kiểm soát viên từ 31/3/2015 đến giờ vẫn chưa thấy gì,không nhận được mail phản hồi luôn,không biết hsơ mình họ nhận được không nữa.hic...nếu mình ko đạt họ có báo biết để không chờ đợi nữa ko anh?
Cái này hên xui lắm em ơi, tùy sự sắp xếp lãnh đạo + nhân sự nữa. Trường hợp em nộp tại chi nhánh thì có thể liên lạc trực tiếp để hỏi.
Khi ko đạt thì SHB không có báo gì cả em nhé!

Em là sinh viên mới ra trường, vừa đăng ký giao dịch viên của SHB. Anh chị nào đã thi SHB rùi thì chia sẻ cho em đề thi và chút kinh nghiệm thi SHB với ạ. Em xin chân thành cảm ơn...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên