Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

• Bắt đầu Bắt đầu BigBang
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có phải bạn Đào vên ANZ ko? Tớ là Mai nói chuyện với bạn nhiều bên ngoài hành lang lúc đợi phỏng vấn này. Đợi mãi mà SHB chưa thông báo đỗ trượt qua tin nhắn hoặc web. Hic. Sao lại lâu quá vậy nhỉ? Mình tưởng vòng phỏng vấn thì f nhanh nhanh còn đi đào tạo này nọ nữa chứ. Hay là không đến lượt mình rùi...

Cả nhà ơi share cho mình đề thi viết ở SHB mà các bạn đã thi với, mình đăng ký đợt tháng 7 này ở Quảng Ninh đến 14 thi rồi,:-o:-o

mới nhòm qua đề thi GDV của SHB sao khó quá vậy trời, hix. hỏi linh tinh cả ... con đường vào NH sao gian nan quá hix.

Đã có danh sách phỏng vấn SHB chi nhánh Thăng Long. Và thấy SHB đăng tuyển các CN nhiều lắm. Mọi người cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn & thi tuyển SHB tại đây nhé. Chúng ta sẽ học hỏi được rất nhiều điều của nhau :>

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng. | No spam - Tat ca vi mot dien dan Van minh _ Chat luong. trước khi cùng thảo luận nhé

danh sách ở đâu thế bạn

Mấy ông ko đọc thời gian của Topic àh?
Cái đó chủ Topic ghi từ năm 2011, giờ lên hỏi danh sách ở đâu :))

Có phải bạn Đào vên ANZ ko? Tớ là Mai nói chuyện với bạn nhiều bên ngoài hành lang lúc đợi phỏng vấn này. Đợi mãi mà SHB chưa thông báo đỗ trượt qua tin nhắn hoặc web. Hic. Sao lại lâu quá vậy nhỉ? Mình tưởng vòng phỏng vấn thì f nhanh nhanh còn đi đào tạo này nọ nữa chứ. Hay là không đến lượt mình rùi...
Bạn đang hỏi mình à, chiều nay mình đc SHB gọi đi phỏng vấn vòng 2 roài. Bạn thế nào?

Bạn đang hỏi mình à, chiều nay mình đc SHB gọi đi phỏng vấn vòng 2 roài. Bạn thế nào?
Vậy ah! Mình ko đc gọi. Chắc mình out tiếp rùi. Bạn có biết bao nhiêu bạn được vào vòng 2 ko? Bào giờ pv thế? mình theo dõi mãi ko có danh sách up trên web SHB. Hic. Chúc mừng bạn nhé. Chắc bạn của bạn bên ANZ hôm thi cùng cũng đc vào vòng trong đấy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên